หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนเวลากลับมาแล้วครับ แต่..  (อ่าน 16818 ครั้ง)
ล่มทั้งวันเลย วันนี้ ..

...
พา ohaeey.com ล่มไปด้วยครับ
ดันทะลึ่งใช้ dns ของฟอนต์  ฮือๆ~

แก้แล้วยังต้องรออัพเดท dns อีกเกือบวัน

Today you , Tomorrow me.
ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ
เมื่อวานรู้สึกจะล่มก่อนเที่ยงคืน เพราะผมโพสที่ ไมยะอี้ ปั๊บ สักแป๊บก็คลิ๊กไม่ได้  :08:เอ๊ะหรือว่าเป็นเรา... เฮ้ย!?
ผมยังฝากภาพในช่อง สองเม็ก ไม่ได้ครับ ไม่รู้เป็นอะไรครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลองเข้าไป img.f0nt.com นะ
แล้ว Refresh แรงๆ ไม่รู้หายไหม
เพราะของผมฝากได้ ไร้ปัญแห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองเข้าไป img.f0nt.com นะ
แล้ว Refresh แรงๆ ไม่รู้หายไหม
เพราะของผมฝากได้ ไร้ปัญแห
จะลองทำตามที่แนะนำดูครับ ขอบคุณครับ

เย้ เย้ อัพรูปได้แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2006, 23:22 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แอบอ้าง
ที่เห็นล่มๆ นี่ไม่ได้เจ๊งอะไรหรอก (ไม่ต้องไปโวยในบล็อกตู)
 คือตอนนี้เจ้าหน้าที่เขากำลังอัพเกรดเครื่องอยู่ เสร็จเมื่อไหร่แล้วก็ใช้ได้เมื่อนั้นแหละ
(เว็บพี่โอ้เอ้ก็ล่ม 555 )

ฟอนต์กลับมาแล้ว แต่ของตูยัง ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ล่มจน  เอือม
 อี๋~
ล่มแล้วไม่รู้ทำไรดีเลย

แต่ก็ใช้ได้แล้วนี่นะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ช่าย

เพราะฉะนั้น มาปั่นกัน

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]