หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซินเจียยู่อี่~  (อ่าน 27291 ครั้ง)
อ๋อ  ฮิ้ววว

สามพูดได้ด้วยเหรอ

Las Noches Rubicundior
อ๋อ  ฮิ้ววว

สามพูดได้ด้วยเหรอ

Skype สิครับ

ปั่นบ๐ร์ด พิมพ์ได้อย่างเดียวครับ  ฮิ้ววว
ไม่มี ไมค์ ภิรมณ์พร  ยิ้มน่ารัก

เขียนไงอะ   คริคริ

Las Noches Rubicundior
เจ๋งจริงๆ จู๋นี้
เหล่าสาวกต่างพร้อมเพรียงกันมาอวยพรกันในวันมงคล
ในเทศกาลตรุษจีนอันยิ่งใหญ่ และสมเกียรติ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซินเจียยู่อี่ เป็นหนี้ต้องใช้ อั่งเปาปีนี้ตูได้ร้อยเอ๊ง  ฮือๆ~
ซินเจียยู่อี่ เป็นหนี้ต้องใช้ อั่งเปาปีนี้ตูได้ร้อยเอ๊ง  ฮือๆ~
(ผมว่าผมพูดจนเบื่อแล้วนะ)

ผมไม่ได้ซักบาทอ่ะครับ ^^'

ห้าโอ จะเอาตังไปทำไมอีกล่ะ
ตอนนี้ก็ ขายหุ้นไปได้เจ็ดพันกว่าล้านไม่ใช่เหรอ  เกย์แอบ
ถ้าสมัยเรียนจะได้กินขนมเข่งกันเบื่อ  เพราะเพื่อนตู 60% มีเชื้อจีน

ตกลง 5o เป็นพานทองฯ ปลอมตัวมาใช่เปล่า

[ว่างให้เช่า]
ผมว่าคุณหญิงพจฯปลอมตัวมา  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดาชอบเทศกาลตรุษจีน ทั้งๆที่ไม่มีเชื่อจีน
เพราะดาชอบขนมเทียน อร่อย  ยิ้มน่ารัก

แก้อีเมะค่ะ ผิดอัน ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2006, 12:45 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
กินขนมเทียนมากๆ แก๊สออกก้นนะดา  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 หื่น อยากกินขนมเทียนอะ  คริคริ

นานๆ จะเข้ามาที
ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ อั่งเปาตั่วๆกาย

เอ้ยยยยยย อันสุดท้ายนี่ไม่เกี่ยว  คริคริ

ขนมเทียนเต็มบ้านเลยค่ะ ไม่ชอบกินอย่างรุนแรง  ชิ

<3.
เบื่อตรุษจีน เพราะต้องกินจับฉ่ายเป็นอาทิตย์
ต้มทีนึงเท่าหม้อต้มช้าง  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ตรุษจีนปีนี้กินเจค่ะ
แต่ก่อนหน้านั้นได้กินเป็ดพะโ้ล้ ปลิงทะเล กระเพาะปลา ส้มจี๊ด ขนมเทียน กวงเจียง

หื่น
อร่อย

อยากกินส้มจี๊ดอีกอ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8