หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซินเจียยู่อี่~  (อ่าน 27298 ครั้ง)
มันเป็นยังไงเหรอ ส้มจี๊ดเนี่ย เหมือนส้มเช้งไหมครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เหมือนส้มลูกเล็กๆ
โคตรเปรี้ยว
อร่อยมากครับ

คิดแล้วเปรี้ยวปาก  หื่น
ลูกเล็กประมาณ ลูกปิงปองครับ
แต่ที่กินเมื่อก่อนตรุษจีน หวานๆเปรี้ยวๆ
แถมไม่มีเม็ดด้วย  หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณครับ แต่ว่ามันเหมือนมะนาวมากเลยนะครับ  งั้นเหรอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ้าาาาาามมมมมม ~

หื่น
เวลากินพีชกินทีเดียวทั้งลูกอะ  ลันล้า สนุกดี

ชอบตรงไม่มีเม็ดนี่แหละ
กินแล้วสะใจ   ฮิ้ววว

อยากกินฝรั่งครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากกินลูกพีช ครับ ยิ้มน่ารัก

มันมีอีกชื่อนึงนะชื่อลูกไรหว่า พลัมหรือพลับ

S♥NE - Goguma
อยากกินฝรั่งครับ

ไปตรอกข้าวสารสิครับ  เกย์แอบ
ไปตรอกข้าวสารสิครับ  เกย์แอบ
ไกลครับ หามาให้หน่อยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไกลครับ หามาให้หน่อยครับ

บ้านเคนอยู่ไหนล่ะ เดี๋ยวหาแบบ เอ๊ฟๆ ให้  เกย์แอบ
คลองสามวาครับ ค่อนข้างไกลนะครับ เอาที่่ดีๆเลยนะครับ

ปรึกษาปัญหา เกย์ไทย  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
มีทั้ง ญี่ปุ่น อังกฤษ อเมริกา เกาหลี ฝรั่ง มังคุด ลำไย มะเฟือง มะไฟ มะกรูด มะนาว มะพร้าว ส้มโอ ฟักแฟง แตงโม ไชโย โห่ ฮิ้วววววววววววววววววววววววววว

เลยนะ จ๊ะ สนใจบ้างไหมเฟิร์น  เกย์แอบ
เอ่อ ไม่ดีกว่าค่ะ  ปลื้ม

เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8