หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 หน้า จะไปปัตตานี  (อ่าน 16902 ครั้ง)
อย่าเลย เดี๋ยวมันไปโผล่ยะลาฉิบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าเลย เดี๋ยวมันไปโผล่ยะลาฉิบ
หน้า4 โพสแรกเลยนี่
ไปถึงปัตตานียังคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รอหายล่มจะได้ไปสักที เกย์แอบ
ไปมาเลย์แล้ว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ลงนอร์ตันให้พ่อ~~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลงนอร์ตั้นให้พ่อ! (ตัวหนา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บรรจงร้อยเป็นม้าลาย  เกย์แอบ
ปั่นกันเป็นทีมจริงๆ เลย

ขออีก ๓๐ หน้าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
40ได้ป่าว ฮิ้ววว
พูดแล้วทำให้ได้นะครับ
ปัตตานีนี่อะไรอร่อยเหรอคะ
ส.ค.ส.พระราชทานของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ

ฮู้ว์ว์ ปี 40  โห ก่อนเกิดวิกฤติฟองสบู่ เรื่องฮิตตอนนั้นคือ ลุ้นว่าบริษัทจะไปรอดหรือเปล่า หรือตูจะโดนปลดเปล่าหว่า ระทึกแท้

+1 สำหรับความหลังอันน่าระทึก ซึ่งไม่เกี่ยวกับกระจู๋  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 [4] 5