หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 หน้า จะไปปัตตานี  (อ่าน 16901 ครั้ง)
เอ่อ...ขึ้นหน้าที่5จะกลับมาป่าว?

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ครบ 40 หน้าแล้วค่อยกลับนะคะ  ฮี่...
กลับมาแล้วครับ

สงสัยว่า พี่ไอซ์ กินไอซีเป็นอาหารเช้ารึเปล่าครับ เก่งชิบหาย  ฮือๆ~

ยินดีต้อนรับกลับมาค่ะ

ปล. ของฝาก? ลันล้า
ปอ. มีสายบอกมาว่าปิงอ้วนดำๆๆ  จริงเหรอจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
กลับมาแล้วครับ

สงสัยว่า พี่ไอซ์ กินไอซีเป็นอาหารเช้ารึเปล่าครับ เก่งชิบหาย ฮือๆ~
ขอโทษเหอะน้องปิง พี่กินคอมพิวเตอร์เป็นอาหารหลักครับ ไม่ใช่แค่ ไอซีเป็นอาหารเช้า ^^" (ซะงั้น)

ข้อสอบภาษา C นั่นมั่วสดจริงๆ นะ เกิดมาไม่เคยเขียนภาษา C
ไอ้สามโปรแกรมแรกนั่นโปรแกรมภาษา C แรกสุดในชีวิตเลย

ไปทำอะไรกัน กลับมาเร็วจัง ชิ้นส่วนกลับมาครบเปล่า เห็นมีข่าววางระเบิดอีกแล้ว

[ว่างให้เช่า]
ไปทำอะไรกัน กลับมาเร็วจัง ชิ้นส่วนกลับมาครบเปล่า เห็นมีข่าววางระเบิดอีกแล้ว
ระเบิดยะลากับนราธิวาสครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5]