หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเข้าสู่เดือนแห่งความรักแล้วนะ  (อ่าน 15288 ครั้ง)
 โห ไม่ค่อยเลย  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ไม่เคยวาเลนไทน์กะเค้าเลย
คือมันเป็นวันที่คณะถาปัด ศิลปากรส่งThesis
 ชิ ชิ ชิ

จะพยายามหาให้ทันค่ะ  ฮือๆ~

คว้าใครได้ก็เอาเลย  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถึงว่าช่วงนี้ต้องระวังตัวเป็นพิเศษ ฮิ้ววว
ระวังถูกใครฉุหรอคับลุงโต เหลือบ

ป้าหมีสนผใหใผใชอบของแปลก เกย์ออก

งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
do u believe in bodyslam? เกย์แอบ เกย์ออก

yes, i do.  ปลื้ม
ส่งของจากเชียงใหม่ ไป ใต้ ประมาณ กี่วันเหรอค่ะ  งง
ส่งของจากนครศรีธรรมราช ไป เหนือ ประมาณ กี่วันเหรอครับ  งง
วาเลนไทน์....
หึ...

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทำไมหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
....มันคือนรก

T_T

วันส่งคะแนนหรือว่าอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ได้รับคะแนนแล้วค่ะ
แต่มันเป็นวันที่

มีเปอร์เซนต์เสี่ยงที่จะได้รับความอับอายสูงค่ะ

T_T มันคือวันออกสารสารเฌองดอยและวันประกาศผลโหวตค่ะ

พูดถึงคะแนนเสียง
ปีนี้ผมจะทำบัตรเสียตอนเลือกตั้งประธานนักเรียนครับ ผมไม่รู้จักใครเลยและไม่มีเหตุผลที่จะเลือกใครเลยครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6