หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเข้าสู่เดือนแห่งความรักแล้วนะ  (อ่าน 15287 ครั้ง)
เลือกตั้งแล้วค่ะ
ชอบการโปรโมตมากค่ะ

เลือกประธานเชียร์ พี่ไผ่ พี่นุ้ย ค่ะ

เลือกประธานนักเรียน จำไม่ได้ ค่ะ

ประธานเชียร์ดูสำคัญกว่าประธานนักเรียนค่ะ
ที่นี่ไม่ต้องตั้งพรรค ทำนโยบายจำลองค่ะ

ชอบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แค่ผอ.ก็จะแย่อยู่แล้วครับ
ได้ยินว่าท่านผอ.ปิดโรงเรียนประถมเก่าแล้วมาคุมโรงเรียนนี้ครับ เห็นว่าค่าอาหารไม่ลงตัวครับ เพื่อนผมที่มาจากโรงเรียนนั้นบอกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กระจู๋เข้าสู่เดือนแห่งความรัก ง่ะ
ไอ้วิทยามันบอกว่าเดือนหน้าเราจะรวยกันแล้ว
วิทยาคือใครเหรอคะ

ปล. ไม่เห็นได้ข่าวเรื่องวันที่ 4 เลย
พี่แอนก็หายไปด้วย เฮ้ย!?
ชอบมุกวิทยาค่ะ ในทอล์คโชว์ของอุดม

-----------------

พรุ่งนี้เป็นวันสอบเข้าค่ะ จะไปดูรุ่นน้อง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วทำยังไงละครับป้า ผมคนเบื่อง่าย   กรี๊ดดดดด

ถ้าคุณน้องชอบอยู่แบบบ้านแตก ก็จงรักตัวเอง อย่าไปรักคนอื่นเลย
ถ้าอยากรักกันตลอดไป จงรักคนอื่นก่อน อย่าเพิ่งมองเห็นแต่ตัวเอง
ไม่ใช่อะไรๆก็ "ชั้นไม่ชอบอย่างนั้น ชั้นไม่ชอบอย่างนี้" หัดมองบ้างว่าคนอื่น เขาไม่ชอบอะไร
เฮ้อ!!!เหนื่อยใจ คนเบื่อง่าย เบื่อโลกนี้รึยังล่ะจ้ะตะเอง

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
เบื่อจริงๆ พวกป้าๆที่แต่งงานแล้วเนี่ย เห็นอะไรก็สีชมพูไปหมด  ชิ

แล้วใครจะมาสีม่วงอย่างเราบ้างล่ะเนี่ย  เกย์แอบ

ต้าย!!! อยากบอกนะยะ ผู้ชายสีม่วงอย่างหล่อนเนี่ย ต้องเจอเพื่อนซี้อิชั้น เธอรักกะสามีเธอมามากกว่าชั้นซะอีก สวีทกว่าอิชั้นด้วย เขาบอกว่าถ้าอยากมีความสุข ต้องเขาใกล้พวกที่มีความสุขมากๆ ซึ่งเราจะเห็นได้ว่าคนพวกเนี่ยจะสดใส ร่าเริง อย่าไปคบพวกอมทุกข์นะ พวกชอบว่า ชอบนินคนอื่น  มันจะทำให้เรามองอะไรก็ไม่ดีไปหมด
ชีวิตเรา เราเลือกมอง เลือกคบได้นะจ้ะ

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]