หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดกันยังว่าวันวาเลนไทน์จะไปไหน  (อ่าน 9132 ครั้ง)
 เศร้า ของเราก็รวมกับสมาชิกคนโสด ( เพื่อนๆ ) ไปกินข้าวกัน  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
ตอนเช้าก็ไปทำบุญที่วัด
ตอนบ่ายก็ทำความดี ทำจิตใจให้เป็นกุศล
ตอนค่ำก็ไปเวียนเทียนที่วัดใกล้บ้าน

วันที่ ๑๓ กุมภาเป็นวันมาฆบูชา
ใครลืมวันนี้บ้าง..... เกย์แอบ

หรือใครเลยวันนี้บ้าง
 กร๊าก

...
14 ไม่ใช่วันหยุดราชการ แสดงว่าไม่ใช่วันที่สำคัญอะไรของคนไทย
ฉะนั้น 13 ได้หยุดแล้ว ก็ไม่ต้องหยุดชดเชยอีกวันนะครับ

Today you , Tomorrow me.
ไปเรียนค่ะ อาจารย์นัด  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
อ่านหนังสือค่ะ จะสอบแล้ว

ปล. ชีวิตคนโสดก็เงี้ย ยิ้มน่ารัก
ไม่มีไรน่าสนใจเลยค่ะ
จะสอบแล้ว หนังสือท่วม

หมอนัดตรวจครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปเรียน ปั่นรายงาน เตรียมพรีเซนต์ในวันต่อมา  มึนตึ้บ
ขายดอกไม้ครับ... ยิ้มน่ารัก
รายได้ดีเหมือนทุกปี...  กร๊าก โลกทุนนิยมมันก็แบบนี้แหละ
ลายเซ็น i-palm โหด  ง่ะ

ขายดอกไม้ครับ... ยิ้มน่ารัก
รายได้ดีเหมือนทุกปี... กร๊าก โลกทุนนิยมมันก็แบบนี้แหละ

น่าสนใจ เรามาหุ้นกันไมีไหม หลอกขายเพื่อนๆ  เกย์แอบ

555+

<3.
น่าสนใจ เรามาหุ้นกันไมีไหม หลอกขายเพื่อนๆ  เกย์แอบ

555+

เกย์แอบ เกย์แอบ
ต้องซื้อใต้ดิน เดี๋ยวโดน ..

เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

<3.
รถไฟฟ้าใต้ดินมีแถวอะไรบ้างนะ..จะได้ให้ทำเลดีๆหน่อย เกย์แอบ
หน้า: [1] 2 3