หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แนะนำหนัง -Munich-  (อ่าน 16829 ครั้ง)
เคยดูไอ้ที่นั่งสุดยอดสไปรูไลน่านั่น 2 ครั้ง แต่ที่เมเจอร์รังสิต
และทั้งสองครั้งก็เป็นการใช้โบนัสฟรีของ m-club จ้ะ

ตกลงกะว่าจะรอดูจากแผ่นแทนโรง
เพราะรอเสียตังค์ให้เด็กหอ... วัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่ะ  มีผ้าห่มให้
เป็นการตลาดของโรงหนังจริงๆ
เปิดแอร์เย็นๆแล้วเก็บค่าผ้าห่ม
แต่มันก็คุ้มไม่ใช่เหรอ ได้อยู่ใต้ผ้าห่มผืนเดียวกับคนที่เราชวนไปดูด้วย  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เข้าโรงช้าไป 5 นาที
มันแจกผ้าห่มไปแล้ว

เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้าโรงช้าไป 5 นาที
มันแจกผ้าห่มไปแล้ว

เอือม
แต่ที่มาบุญครองมันวางอยู่นะ แต่ตูกับป้าไม่กล้าใช้ ไม่รู้มันซักหรือเปล่า สงสารคนใช้ต่อ ฮ่าๆๆๆ

[ว่างให้เช่า]
ในแง่ดูเพื่อเอาอารมณ์หนัง ผมว่าดีนะ
แต่ถ้ามีเวลาว่างน้อย ไปดูเรื่องอื่นเถอะ ไม่งั้นเดียวจะอารมณ์ไม่ดีไปอีกหลายวัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไปดูมาเมื่อคืนครับ ก็นับว่าไม่เสียดายเวลาครับ ฉากการต่อสู้หรือลอบสังหาร สำหรับผมถือว่าเป็นจานลองครับ จานหลักจริงๆที่ผมชอบก็ตอนจบของหนังนั่นแหละครับ ใครยังไม่ได้ดูก็รีบๆครับ อย่างที่พี่ฮาร์โมนิคเขาเชียร์ไว้ครับ ดีกว่า Fun with Ducke and Jane ครับ

ไปดูมาเมื่อคืนครับ ก็นับว่าไม่เสียดายเวลาครับ ฉากการต่อสู้หรือลอบสังหาร สำหรับผมถือว่าเป็นจานลองครับ จานหลักจริงๆที่ผมชอบก็ตอนจบของหนังนั่นแหละครับ ใครยังไม่ได้ดูก็รีบๆครับ อย่างที่พี่ฮาร์โมนิคเขาเชียร์ไว้ครับ ดีกว่า Fun with Ducke and Jane ครับ
ตอนจบที่พระเอกกำลัง xxx กับ yyy เหรอ  เกย์แอบ

รอดูเด็กหอ กับ firewall ไปดูไอ้หนังเคนอะไรนั่นแล้ว ตูหลับไป ครึ่งเรื่องกรนหรือเปล่าไม่รู้  เฮ้ย!?

[ว่างให้เช่า]
ว่าแต่ว่าเรื่องนี้มีกี่คนที่อ่านชื่อเรื่องเป็น มู-นิช บ้างนะ อยากรู้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใช่แล้ว  ตอนแรกผมก็อ่านแบบนั้น   ง่ะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อยากฟังแอนวิจารณ์หนังเรื่องนี้จังเลย มันจะออกมาคล้ายกับที่วิจารณ์อันเดอร์เวิร์ลไหม  ฮี่...

แอบอ้าง
หนังที่ดีคือหนังที่ชอบ จบ
แฟนไม่ให้ดู ก็อดดูครับ ฮือๆ~

ถามอรสิคะว่าอยากดูไหม  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากดูหนังคนเดียวไหมครับ คุณอร (ขอมาก็ตอบไปครับ)  ฮี่...

หน้า: 1 2 [3] 4