หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าได้แล้วว...โอ๊ย!!ดีใจ..  (อ่าน 7467 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก เจ๋ง :12:เข้าได้แล้ว

หลังจากที่รอออออ...รอแล้วรอเล่า

ขอบคุงนะคะ..ที่กลับมาให้นู๋ตะบี้ตะบันโหลดอีกก

...........ขอให้มีฟอนต์สวย น่าร้ากๆๆๆอย่างงี้ต่อไปนานๆนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2006, 20:30 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
(กลิ่นวิบัติคละคลุ้ง ค่อก -- แค่ก -- )
 เกย์แอบ
ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก เจ๋ง :12:เข้าได้แล้ว

หลังจากที่รอออออ...รอแล้วรอเล่า

ขอบคุงนะคะ..ที่กลับมาให้นู๋ตะบี้ตะบันโหลดอีกก

...........ขอให้มีฟอนต์สวย น่าร้ากๆๆๆอย่างงี้ต่อไปนานๆนะคะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
กลิ่นวิบัติหอมชื่นใจ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สะกดคำว่าฟอนต์ถูกก็น้ำตาไหลพรากแล้วครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พรากกก พรากกกกกกกกก

ฮือๆ~

<3.
เข้าได้แล้ว...

โอ๊ย!!

หื่น
เข้าได้แล้ว...

โอ๊ย!!

หื่น
เกย์ออก
เอ่อ หนุ่มๆ ข้างบน ระงับความหื่นไว้นิดนึงครับ สร้างภาพหน่อยๆ  เกย์แอบ

แฮ่กๆๆ ฟืดฟาดดดดดดดด ฟืดดดดดดดดดฟาดดดดดดดดดด แฮ่กๆๆๆ คิมูจิ๊ ~~~~ ฟืดฟาดๆๆ กร๊าซ

แฮ่กๆๆ ฟืดฟาดดดดดดดด ฟืดดดดดดดดดฟาดดดดดดดดดด แฮ่กๆๆๆ คิมูจิ๊ ~~~~ ฟืดฟาดๆๆ กร๊าซ

ง่ะ

อุเหม่ ...  ง่ะ
กร๊าก โคตรเหี้ยเลยลุง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นึกภาพออกเลยวุ้ย
 ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นึกภาพออกเลยวุ้ย
 ง่ะ

ไวดีครับพี่ ผ่านๆ  ฮิ้ววว

หื่น
ล่มรอบหน้าเราจะต้องเป็นคนแรกที่โพสต์ ชิ
หน้า: [1] 2 3