หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ยา (แตกหน่อ)  (อ่าน 14670 ครั้ง)
แพ้ยาสีฟันครับ ทำไงดี ยามันกัดจนฟันขาวหมดแล้ว ง่ะ
แนะนำให้ใช้เกลือกับก้านข่อยครับ  โห

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอามาทาหน้าสิ เผื่อมันจะช่วย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวหล่อ ไม่เอา  ลันล้า
ถ้าเกิดว่ายาน้ำ เราเอาไปแช่ไว้ในตู้เย็น แล้วมันเย็นจัด การที่เรานำยามาทำให้อุ่นก่อนกินจะมีผลอะไรหรือไม่ครับ  งง

ยาน้ำหรือเนื้อแช่แข็ง  งง
มีค่ะ กินแล้วอาจไม่หาย เพราะยาอาจมันสลายไปหมดตอนอุ่นนั่นแหละ

การเก็บยาน้ำ ไม่ต้องเอาไปแช่ตู้เย็นก็ได้ค่ะ  พวกยาน้ำเชื่อม (syrub) ถ้าเอาไปแช่เย็น ยาอาจตกผลึก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เอาไปแช่จนเป็นน้ำแข็ง เวลากินเอามาอมเล่น สะดวกดีๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
งั้นกินยาเม็ดไม่ดีกว่าเหรอ
แพ้ยาสีฟันจนฟันขาว ลองใช้หมากกับพลูดูไหมครับ จะได้เคลือบจนฟันดำ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แพ้ยาสีฟันจนฟันขาว ลองใช้หมากกับพลูดูไหมครับ จะได้เคลือบจนฟันดำ

ขอบคุณครับ  ลันล้า
จูบกับคนแถวนี้ทีเดียวก็ได้แล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แพ้ยาสีฟันครับ ทำไงดี ยามันกัดจนฟันขาวหมดแล้ว ง่ะ

แพ้รองเท้าครับ มันกัดจนเล็บขาวไปหมดแล้ว
ยาก่อนตื่นนอนกินยังไงคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยาก่อนตื่นนอนกินยังไงคะ หมีโหดดดด
กินในฝันครับ

ยาก่อนตื่นนอนกินยังไงคะ หมีโหดดดด
ให้คนข้างกายเอาใส่ปากแล้วจูบป้อนครับ

แต่หมอจะไม่สั่งวิธีการให้ยาแบบนี้สำหรับคนไข้ในที่นอนรพ.เด็ดขาด..........
จะสั่งเฉพาะเวลาตัวเองadmit

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ให้คนข้างกายเอาใส่ปากแล้วจูบป้อนครับ

แต่หมอจะไม่สั่งวิธีการให้ยาแบบนี้สำหรับคนไข้ในที่นอนรพ.เด็ดขาด..........

มาป้อนให้หน่อยสิคะ อ๊างงงง~~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ขออย่าให้ตูเป็นคนไข้คนนั้นเลย สาธุ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
หน้า: 1 2 [3] 4 5