หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 43

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานโรคคนไข้ฉุกเฉินประจำคืนนี้  (อ่าน 145462 ครั้ง)
งั้นถามบั้ง

คือพ่อผมเขาไปยกของหนักมา แล้วจู่ ๆ มันก็แปล๊บ (แปล๊บไม่ใช่กริยา รู้ แต่พอบอกมาเงี๊ย) แล้วพ่อผมก็งอนิ้วชี้กับนิ้วโป้งไม่ได้อีกเลย เห็นบอกเส้นมันก็ไม่ปูดขึ้นมาเวลาจับด้วย (คือเหมือนเนื้อนิ่ม ๆ ไม่มีความรู้สึกแล้วอะครับ)

เป็นมาสองปี หมอที่ไหนก็ยังรักษาไม่ได้เลย

พ่อผมเป็นอะไรครับ

อ้อ เป็นพ่อตูนี่เอง
พ่อกับแม่ผมเป็นครูครับ
เป็นมา่ 30 กว่าปีแล้ว รักษาไม่หายซะที
ทำไงดีครับหมอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอ เรียกหมอมาเร็ว หมออยู่ไหน หมออออออออออ

ช้ากว่านี้ผมจะเรียกปอเต๊กตึ๊งแล้วนะ  แบร่
พ่อกับแม่ผมเป็นครูครับ
เป็นมา่ 30 กว่าปีแล้ว รักษาไม่หายซะที
ทำไงดีครับหมอ
แม่ดาก็เป็นครู รักษาไม่หายเหมือนกัน
เห็นเค้าว่ากันว่า ให้เอาไม้เรียวตีก้นเด็กโรงเรียนดังๆ
จะได้ลงหนังสือพิมพ์หน้าหนึ่ง แล้วการเป็นครูมันจะทุเลาลงสักพักน่ะค่ะ
โดนเงินที่บ้านทับครับ
ทำไงดีครับ เจ็บมากเลย  ฮือๆ~
เหรียญทั้งนั้นมันก็หนักสิคะ
คุณหมอเห็นความสำคัญของหมีมากกว่าใคร  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หรือกลัวโดนหมีควักลูกตา หน้าแตก
หมอครับ ผมทำงานสบายมากครับ วันๆนั่ง พิมพ์แต่ msn ทำแต่ ช๊อป อีรัตน์ ไม่ได้ยกของหนักหรืออะไรเลยอ่ะ

แต่เป็นเพราะ เครียดด้วยหรือเปล่า ทำให้กล้ามเนื้อคอ เกิดอาการเกร็ง  งั้นเหรอ

นี่ปวดมาสามปีแล้วครับ ผมจะตายไหมครับหมอ ยังไม่มีเมียเลยครับ

ใครก็ได้เป็นเมียตูที  ฮือๆ~
จะดีหรอคร้า  เกย์แอบ
ท่าว่าหมอจะคิดผิดที่หลงเข้ามาในแตกฟoง  กร๊าก

หรือว่าตั้งใจหว่า เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
^
^
เออ ลืมบอกไป สำหรับคนที่ไม่รู้มาก่อน
คุณหมอแมวเขาเป็นหมอรักษาคนบ้าน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
^
^
^
ถึงว่ากระจู๋นี้คนป่วยเลยเยอะเป็นพิเศษ  คริคริ

เข้ามาดูเฉย ๆ ครับ ฮี่ๆ

[ว่างให้เช่า]
^
^
^
^
คนเมามักไม่ยอมรับว่าตัวเองเมา

กูม่ายมาวววววว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 43