หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81760 ครั้ง)
มีหมู

งั้นไม่เอา  ฮิ้ววว  Agree
I Agree   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
I Agree   ฮิ้ววว

ฮิ้ววว/
มีหมี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่กินหมี   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 ฮิ้วววI agree . . .

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
งั้นมีฉัน และเธอ แล้วกันนะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากอ้วกค่ะพี่น้อง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ถ้ามีฉันก็แสดงว่าอยู่วัดครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถ้ามีฉันก็แสดงว่าอยู่วัดครับ  ฮี่...

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ผ่าน

ไม่อยู่วัดฉันไม่ได้เหรอ แบบนี้พระแอนท่าจะแย่  เฮ้ย!?

[ว่างให้เช่า]
ฟูจิไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แกเลี้ยงตูไปว่ะไอ้เคน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ครับ ผมออกเงินหนึ่งในร้อยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ขออนุญาตขำครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16