หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81781 ครั้ง)
เอ่อ เอาที่มันใกล้ๆแถวดินหน่อยเถอะ เหล่าสาวก เราจะไปมิตติ้งที่เขาดินกันนะ  ฮือๆ~
หมูกระทะบึงวาปี ข้างซีคอนก็ดีนะครับ

Today you , Tomorrow me.
หมูกระทะบึงวาปี ข้างซีคอนก็ดีนะครับ

ครับ  ฮือๆ~ ไปซีคอนแล้วครับ

มีใครจะให้ไกล กว่านี้อีกไม๊!!!!

จะได้เคาะราคาขาย..!!!! โวย
นานาหมูกระทะตรงแยกลำสาลี บางกะปิ อร่อย ยิ้มน่ารัก (ใกล้บ้านดีด้วย)
ภัตตาคาร Silver Palace ถนนสีลม
เน้นปู ปลา กุ้ง บุฟเฟ่กินไม่อั้น!! เกย์ออก
คนละ 539 บาท กินเหลือคิดขีดละ 120 บาท

มาซะหรูเลย  เอือม

Today you , Tomorrow me.
ชาบูชาบู สุขุมวิทละกัน

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ซีคอน
 กรี๊ดดดดด ใกล้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หมูกะทะ คุณเสือ แถวเดอะมอท่าพระก็อร่อยนะ

หมูกะทะสองแผ่นดิน  แถวบางบอนก็ ดี มีเมนู เยอะ กับสเต๊กไม่อั้น  เกย์แอบ
ตกลงจะไม่ไปกันแล้วใช่มะ มีทติ้งเนี่ย
ไม่รู้ดิ เห็นคุยแต่ หมากะทุ ....  เกย์แอบ
อย่าเป๋ไปเรื่องมีตติ้งนะ นี่จู๋หมู๋

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูว่าเดี๋ยวได้เป็กลับไปกระจู๋มิตติ้ง เชื่อสิ  เพราะกระจู๋มิตติ้งถูกเป๋มาเป็นหมูกะทะ เกย์แอบ

หมูกะทะที่ขอนแก่นก็อร่อยนะ มีไข่กะทะด้วย  หื่น

[ว่างให้เช่า]
ตกลงจะไม่ไปกันแล้วใช่มะ มีทติ้งเนี่ย

มีทติ้งที่หมูกะทะ  ฮี่ๆ ง่ายดี

หมูกระทะแถวเซนต์หลุยส์สามก็อร่อยดีนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 16