หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81757 ครั้ง)

ไม่มีแม้วปากกา  ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้ายย้ากกกกกกกกกกกกกกก

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

S♥NE - Goguma
5555555555555555555555555555555555+
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
มารวมพลังแก้แค้นกันดีกว่า  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อรขอแนะนำมั่งนะคะ

มันเป็นร้านใกล้ๆเขาดินเลย
อยู่ที่ถนนสุโขทัย
จำชื่อร้านไม่ได้
ไม่เคยกิน
แต่ร้านภายนอกดูสวยดี เพราะมันเลยเป็นร้านอาหารมาก่อน

แต่น้องสาวไปกินกับเพื่อนบ่อยมาก  หมีโหดดดด

เอาป่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอา ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ร้านที่มันเป็นสองชั้นตัวอาคารออกแนวไทยๆหรือไม่
ใช่ไหม???

ถนนสุโขทัย???  ง่ะ

ร้านที่มันเป็นสองชั้นตัวอาคารออกแนวไทยๆหรือไม่
ใช่ไหม???

หากใช่ก็ไปเล๊ย (ว่าแต่มันอยู่ส่วนไหนของกรุงเทพหรอ? ฮือๆ~)

เดี๋ยวไปเซอเวย์มาให้
จะได้รูรสชาด หึหึหึ  หื่น

ใช่ไหม???

ใช่!!

เดี๋ยวมรืนนี้ให้คำตอบ

พึ่งกินไปขอพักท้องสักห้าวัน

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ไปด้วย  หมีโหดดดด

จากเมเจอร์รัชโยธิน

ต้องนั่งรถเมล์สายอะไรถึงจะไปถึงเขาดินได้อะครับ
2 ต่อนะก้อบ

ต่อแรกนั่งรถ 524 มาลงแถวๆราชภัฏ

แล้วมาต่อ 108 ปอ.510 ปอ.515 หรืออะไรก็ตามมันเยอะจัด
ดูข้างรถเอา

แล้วจาก มีนบุรีละ  ฮือๆ~

ไกลใช่เล่นเลยนะนั้น  เอือม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16