หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81787 ครั้ง)
กินหมูกระทะไม่ค่อยกินน้ำจิ้ม เจอแต่ที่ไม่ถูกใจเลยไม่จิ้มมันซะเลย  ฮิ้ววว
อยู่แถว ธ ทหารไทยสำนักงานใหญ่(แยกลาดพร้าว)ไปไง
ไปทางเดียวกะไอก๊อพรึเปล่า  ฮือๆ~
524ผ่านเหมือนกันเลย มาแบบเดียวกันเลย

S♥NE - Goguma
แล้วถ้าไปจากลาดปลาเค้าหละครับ ไปยังไง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แถวนั้นมีอะรไผ่นมั่งละครับ
สายอะไรบ้างเผื่อจะผูกได้บ้าง

S♥NE - Goguma
มาเริ่มที่เสาวรีย์สิคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ี่เสาวรีย์ อยู่ที่ไหนเหรอ  งง

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อนุสาวรียืชัยสมรภูมิ  ฮือๆ~

victory monument
อนุเสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

พอถึงปั๊บ มองหารถเมล์ สาย สาย... สายอะไรนะ
หมี พี่ลืมหว่ะ ไม่ได้ไปนาน มีสายอะไรผ่านบ้างนะ..  ฮือๆ~
ไม่มี จากมีนบุรี สายเดียวถึงเขาดินบ้างหรอ  ฮือๆ~

งั้นนัดเจอที่เสาวรีย์ แล้วค่อยเหมารถเมล์ไป  เกย์แอบ
ไปแต่ละที่ โคตรไกลเลย  โวย

ไม่สนใจแถวๆมีนฯบ้างหรอ?  ปลื้ม

มีนบุรีนะโคตรไกลเลย  โวย
ไปอนุเสาวรีย์นะดีแล้ว ปล้นรถเมลล์ไปเขาดินกัน เกย์ออก

มีนบุรี ไม่ไกลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล  ชิ

ไปสลกฯดีกว่า เข้าค่ายบ้านลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2006, 15:43 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

ไปขึ้นฝั่งราชวิถีนะคะ เห็นรถเมล์แบบนี้โดดขึ้นไปเลยไม่ต้องอาย  หมีโหดดดด

รถไปเขาดินมาแล้วจ้า   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2006, 15:46 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

มีนบุรี ไม่ไกลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล  ชิ

ไปสลกฯดีกว่า เข้าค่ายบ้านลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

^
 |
 |
(โพสของบัว)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โทษทีนะน้องบัว
(ทีแรกนึกว่าหมีซะอีก)

กดผิดจะแอบอ้าง ดันไปกดแก้ไข

ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2006, 15:46 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16