หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81726 ครั้ง)
^
 |
 |
(โพสของบัว)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โทษทีนะน้องหมี

กดผิดจะแอบอ้าง ดันไปกดแก้ไข

ฮิ้ววว

โพสของพี่บัวไม่ใช่เหรอ  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
 หน้าแตก

เห็นแล้วย่ะ

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พลาดได้น่ารักมาก  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~

ง้า คนแก่รังแกเด็ก

ลงนอร์ตั้นให้พ่อ~  ฮิ้ววว

ทำไมไปแต่ละที่ ไกลๆทั้งนั้นเลยคะ  ฮือๆ~

ขอแบบกลางๆ เมืองนิดนึง ที่เซนหลุยส์ ซอย 3 ก็ได้ค่ะ
แฮ่ะๆ   ฮิ้ววว

<3.
บ้านพี่อยู่ฝั่งทางโน้น บ้านน้องอยู่ฝั่งทางนี้....
บ้านอยู่แจ้งวัฒนะ จะไปกินกันถึงไหน(วะ)คะ
 เอือม
งั้นเราไปกินหมูจุ่มตรงข้ามตึกซอพแวร์ปาร์คดีไหมครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โคตรใกล้  โวย

สรุป ไปกินบ้านวีค่ะ
แม่วีใจดี (มั้ง คะ 55)

ใกล้ด้วย
ใช่ไม๊คะ พี่แอน

<3.
เห็นคนที่บ่นไกล นี่อยู่ในกรุงหมดเลยนะนี่  เกย์แอบ
ดูเฮียอ๋าห์ อยู่สกลยังไม่บ่นเลย 

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
งั้นเอากูเกิลเอิร์ทมาเปิดกันเลย เตรียมปักหมุด!!!

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สรุป ไปกินบ้านวีค่ะ
แม่วีใจดี (มั้ง คะ 55)

ใกล้ด้วย
ใช่ไม๊คะ พี่แอน

เพิ่งเห็นว่ามีคนแอบนินทาอยู่ตรงนี้   เหลือบ
(ไม่ชอบอีแมะนี้เลย)
เพิ่งเห็นว่ามีคนแอบนินทาอยู่ตรงนี้ เหลือบ
(ไม่ชอบอีแมะนี้เลย)

แต่ก็ใช่  เหลือบ

ไปบ้าน จานวีดีกว่าแอน จะได้เข้าสมัครตัวเป็นลูกเขย  ฮี่ๆ

ไปลงนอร์ตันให้พ่อครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16