หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หมูกระทะอีกที (แตกหน่อ)  (อ่าน 81777 ครั้ง)
เออ พ่ออยู่ด้วยนี่  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ลงนอร์ตั้นให้พ่อ (ตัวหนา)~~
555+  ลันล้า

ว่างๆไปบ้านวีนะ  แป่ว

<3.
เอ้อ ง่ะ

(ยังไม่เลิกเล่นมุขนี้ซักทีๆๆๆ)
ขุด!!!!

ร้านไหนอร่อยอ่ะ จะไปกินกับน้องๆร้านไหนดีๆมั้ง
นานา หมูกะทะ รังสิต

ใกล้หอตูเอง ค่ะ

หมู ร้านนี้สะอาด.....ไร้เชื้อโรคที่เป็นอันตรายกับสุขภาพค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
กินกันวันไหนก็บอกมาเลย ลุงกัมเลี้ยงด้วยนะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ไป

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เปลืองครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ชิ

เลวยั้นเงา
แล้วร้าน  หมู กะทะที่ดีควรจะมีอะไรบ้างอ่ะ เพราะไปแต่ร้านธรรมดาๆ
ควรมีสาวเชียร์เบียร์ครับ  กึ๋ยๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เด็กเสิร์ฟ  หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ลูกสาวเจ้าของร้านสวย (ก็แถวบ้านผมไง  ฮี่ๆ)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีหมู

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สำหรับนัท  

ความสะอาดค่ะ

อย่างพวกหมู ต้องสะอาด ไร้แอนทงแอนแทร็กซ์

แล้วพวกออพชั่นเสริม เช่น ขนมหวาน  ยำ อะไรทำนองนั้น   ฮี่ๆ

พูดแล้วเปรี้ยวปาก   ลันล้า

ps. เด็กเสริฟ์ร้านที่นัทแนะนำพอไปวัดได้นะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16