หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพงูเห่า  (อ่าน 47488 ครั้ง)
ความรักที่ไม่มีทางเป็นไปได้น่าสงสารนะครับ ยอมเพื่อตะขาบตัวนั้นดีกว่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยอมให้เคน ท่าจะมีคุณค่ามากกว่าละมัง   เกย์ออก

[ว่างให้เช่า]
เคนมันตัดทิ้งไปแล้วครับ โยนลงบ่อจระเข้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านแล้วขนลุกอ่ะ  ตอนเด็กเคยเจองูเห่าแผ่แม่เบี้ยใส่  เลยกลัวงูมาจนทุกวันนี้เลย

โล่ง
แม่เบี้ยเป็นเพื่อนแม่เบียร์สินะครับ
เล่นมุกเหรอครับ

((((((((ฮา)))))))))

โล่ง
เคนมันตัดทิ้งไปแล้วครับ โยนลงบ่อจระเข้
จระเข้เป็นเกย์กันทั้งบ่อครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตกลงที่จระเข้ตาย ไม่ใช่เพราะคุกกี้  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
โบรค แบ็ค

นัวเนียกันเองจนตายครับ
จระเข้ตายทั้งตัวเอาใบบัวปิดไม่มิด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จระเข้เป็นเกย์กันทั้งบ่อครับ

เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เกย์แอบ
อยากเป็นจระเข้หรือครับ เกย์แอบ

อยากเป็นจระเข้หรือครับ เกย์แอบ

อ้วก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ส้ม อวก ลงบ่อ งูหลาม แล้วงูหลามก็ตายทั้งบ่อ.....
งูหลามอยู่ในบ่อ ?

ไม่ได้อยู่บนต้นไม้เหรอ ?

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10