หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: พบหมอศิริราช (แตกหน่อ)  (อ่าน 16113 ครั้ง)
  ชิ  ชิ

ปล.หมอแมวอยู่ศิริราชเหรอเนี่ย  ผมอยู่มหิดลศาลายาหละ   สนง.อธิการบดี  เหอ เหอ เหอ
ปอ.2523  ชิ ชิ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เป็นหมอก็ใช่ว่าจะต้องหล่อนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นหมอก็ใช่ว่าจะต้องหล่อนะครับ

อย่าอิจฉาเขา พี่แอน
เป็นหมอ หล่อไม่หล่อก็หญิงตรึม

เอื๊อก - - พี่หมอ

ค่อยๆมาเผย แต่เผยแต่ละทีเล่นเอาแปลกใจกันไปตามๆกันเลยนะ  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นวิดวะสิต้องหล่อ อาชีพไม่ได้ดึงดูดสาว  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
เป็นหมอดีนะคะ ได้ใกล้ชิดคนเยอะแยะไปหมด

แถมยังได้ถึงเนื้อถึงตัวอาจารย์ใหญ่ด้วย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เป็นวิดวะสิต้องหล่อ อาชีพไม่ได้ดึงดูดสาว เกย์แอบ

โวย ตัดหน้า

วิศวะไม่หล่อออกตรึม  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
^^^

อันนั้นวิดวะตัวปลอมครับ  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
หน้าตามันไปเกี่ยวกับอาชีพด้วยหรือครับ คนเราเลือกที่จะเกิดเป็นคนหล่อไม่ได้ แต่คนไม่หล่อก็เลือกที่จะเด็ดดอกฟ้าได้นะครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลุงหมอ กรี๊ดดดดด

ตั้งแต่หนูถอดเหล็ก หมาเต็มปากเลยค่ะ

ทำไงดีคะพี่หมอขา... กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ตั้งแต่หนูถอดเหล็ก หมาเต็มปากเลยค่ะ

ทำไงดีคะพี่หมอขา... กรี๊ดดดดด

เอามาให้ผมช่วยเลี้ยงได้ครับ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใช่ครับ  เฮียอ๋าห์แกชอบหมาครับ  เพราะแกอยู่สกลฯ ครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
น้าพาคุณสามีไปนอนโรงพยาบาล
บอกมาว่า หมอหล่อมั่กๆ  กรี๊ดดดดด

แต่ตอนไปเยี่ยมน้าไม่ยักเจอ ชิ

ป.ล.ตอนนี้คุณสามีของคุณน้าออกจากโรงพยาบาลแล้ว อดเจอ ชิ
ป.อ.ตอนนั้นสามีคุณน้านอนอยู่ผู้ปวดโรคมะเร็ง

ใช่ครับ เฮียอ๋าห์แกชอบหมาครับ เพราะแกอยู่สกลฯ ครับ

ลุงภูชอบกินหมาหรอ  (ลุงบั๊กบอกเป็นนัย)

นศ.แพทย์ฝึกงานที่ศิริราช น่ารักสุดยอดห้าดาวครับ
เคยพาเพื่อนโดนมีดบาดไปให้เย็บ 4 เข็ม
อิจฉามันมาก โดนคุณหมวย เอ๊ย อย่าผวนสิิ -- คุณหมอ สี่คน รุมเย็บกันวี้ดว้าย~

อยากกกกก โดนนนนนน เย็บบบดบบบบบบบบ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6