หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ผิดนะจ๊ะ  (อ่าน 12887 ครั้ง)
อยากให้ยุบสภา หรือ ลาออก ?

ป.ล จะมีผัวมากี่คน อิชั้นว่า ถ้าเป็นลูกไอ่แด๊ก จริงๆ

มันก็ควรจะรับผิดชอบ ไม่ใช่ ฤ ?

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
อรเคยดูอีกชุดนึงสวยนะ แต่งหน้าใสๆ ถ่ายกลางป่าเขา ไม่โป๊มาก  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หน้าแตก งั้นเดี๋ยวเราก็ต้องหาทางเผ่นอะสิ  มึนตึ้บ ไปทางไหนดีอะ

นานๆ จะเข้ามาที
หมีอร มีไรไม่แบ่งกันดู

ป.ล ถ้าส่งมา ขอให้สวย

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ไม่ได้จดลิงค์เอาไว้  หมีโหดดดด

sorry

ดูรูปอรแล้วจินตนาการเองไปก่อนนะบลิว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าค

เออวุ้ย ... ลูกโอ๊คผิด แต่เป็นแค่เรื่องจิ๊บจ๊อย มีโทษเล็กน้อย

ป.ล ดู คุย คุ้ย ข่าว กัน

อาจโดนปรับแค่ 20 ล้านเอง  เกย์แอบ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ยี่สิบล้าน ขนหน้าแข้งไม่แตกปลายเลยมั้งน่ะ
อู๊ยยย เรื่องจิ๊บๆ

ป.ล เคยมีให้สะดุ้งสะเทือนบ้างไม๊ ? ไม่มี้

ตกลงคุยกันเรื่องลูกใคร
แล้วใครสวย หรือไม่สวย
แล้วใครกำลังฮิตในเว็บบิท ??

รักแมวค่ะ
ยุบสภา
.
.
เปลี่ยนรัฐบาลชุดใหม่
.
.
ย้ายผู้กำกับ
.
.
ตูซวย ทุกงาน.... ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
คุยเรื่องลูกแม้ว ...

คุยเรื่องเมียไอ่แด๊ก บิ๊กแอส

จบค่ะ

ป.ล ติดตามอ่านตั้งแต่แรกสิคะ

ก็พยายามทำความเข้าใจอยู่ค่ะบลิว
แต่ไม่ค่อยรู้จักบุคคลที่ถูกกล่าวถึงมากนัก

โชคดีที่น้องแอนกรุณาอัพเดทให้ว่า บิ๊กแอสคือใคร  ลันล้า

ป.ล.จะพยายามเสพข่าวสารให้มากกว่านี้นะคะ

รักแมวค่ะ
น้องป้าเธออยู่ที่อูกานด้าน่ะครับ
ทำให้ไม่ค่อยทราบเรื่องข่าวคาวในสยามนัก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3 4 5