หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ผิดนะจ๊ะ  (อ่าน 12905 ครั้ง)
แอบอ้าง
หมอคะเป็นไรมากเป่าคะ ? คิดเองไม่เป็นเหรอคะ ?
เล่นมุขแป้กอยุ่ครับคุณบลิว ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เล่นกายปิ๊แล้ว เบื่อเอ็มไปเลยจ้ะบลิว

เพราะที่กายปิ๊ มีดีเจเปิดเพลงให้ฟังด้วยล่ะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
สไกป์มันเล่นทีละหลายๆคนอะ เรื่องโน้นแป้กก็เปลี่ยนเรื่องใหม่ที่น่าสนใจกว่าได้
เอ็ม แป้กแล้ว แป้กเลย
กระจู๋ที่รวม username หายไปไหนแล้วหว่า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อยู่ไนแตกคอม  ลันล้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เล่นด้วยคนสิคะ --> iam.blue  เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
erifaz ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^
^
^

add แล้วค่ะ

Life isn't always made to order.
ของ true มันต้องทำอะไรเพิ่มเปล่า connect ไม่ได้  หมีโหดดดด

[ว่างให้เช่า]
จริงๆแล้วที่อ้างๆว่า ไม่อยากเล่น มันเป็นเพราะ เหตุผลเดียวคือ

เน็ทกุมันห่วย !

คือ อยากเล่นด้วยค่ะ อยากมีส่วนร่วม แต่มาคิดอีกที คงไม่ค่อยมีใครให้อยากร่วมด้วยนัก

ฮ่าๆๆ

เอาวะ ป่วนในนี้แล้วกัน เง้อ

ป.ล จะจบไม๊นิ่กุ ... จริงๆแล้วอยากพูดว่า " จะเรียนจบแล้วโว้ย ! "

นึกขึ้นได้ อ่าว วิชาที่สอบวันนี้ยังเป็นกังวลอยู่ เลยไม่กล้าพูด -"-

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
สกายปิ๊กินพลังเน็ตพอๆ กะเอ็มแหละจ้ะ
และน้อยกว่าแตกฟ๐งอีกนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็เคยสารภาพกะพี่แอนนี่ แล้วไง

ช่วงนั้น ลงในเครื่องแล้ว แต่เล่นไม่เป๊น

-"-

ป.ล จำไม่ได้เรอะ !

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
จำไม่ได้

อย่ามาแม้ว
มันคนละข้ออ้างกะข้างบน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงๆแล้ว ข้ออ้างในใจ มี 2 อย่างไง

แต่อ้างอย่างละครั้ง จะได้ดูมีจุดเด่น

กร๊ากกกกกก

ป.ล บลิวบอกพี่แอนนี่ จริงๆนะเว้ยว่า เคยลงอ่ะ จำได้ ไม่รู้แหละ บลิวจำได้

ที่ขุดมานี่ก็เพราะว่า

วันนี้ได้ข่าวว่าพานทองแท้ถูกตัดสินความผิด
โดยปรับ เป็นเงินประมาณ 5 ล้านกว่าๆ เท่านั้นเองครับ ท่านผู้ชม

ทหารเกณฑ์
หน้า: 1 2 3 [4] 5