หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: กู (แตกหน่อ)  (อ่าน 23546 ครั้ง)
ดาก็พูดกับเพื่อนนะคะ
กู มึงเนี่ย
มันส์ในอารมณ์ ลันล้า
บิวคะ นี่มึงกำลังกวนตีนกุชิมิเคอะ ?

อ๊ะ กุไม่เกี่ยวนะคะ กุไม่ใช่คนพิดโลก

ฮี่ๆๆๆๆๆ

ป.ล มาเปรี้ยวนะมึง

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ง่ะ นึกเสียว่าผมไม่เห็นก็แล้วกันนะ มาเริ่มต้นกันใหม่

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่อรพูดกับเพื่อนว่า เธอ ข้าพเจ้าอ่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ถือ

ป.ล หมีอรคะ มั่นใจ ?

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เชื่อกูเถิดค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำไมหมีอรหยาบคายจังคะ

รับไม่ได้เลย  กรี๊ดดดดด

ป.ล ฆ่ากันให้ตายดีกว่าที่จะเจอคนพูดหยาบคาบ  เอือม

เหลือบ อะ...นะคนเรา

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หิหิ

ผมเป็นคนผิดโลก

ปล.ไอ้บลิวมันมาได้ไงหว่า ง่ะ

ทหารเกณฑ์
ผมต้องใช้เวลาถึง 4 ปี ถึงจะพูดกูมึงกับเพื่อนได้ (ตอนปี4)

Today you , Tomorrow me.
มันก็แล้วแต่มนุษยสัมพันธ์ และความสัมพันธ์ ระหว่าง คนๆนั้น กับกลุ่มเพื่อน

หรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับกลุ่มนั้นๆ ที่ไม่ใช่คนพูดกูมึงอยู่แล้ว ก็อาจจะเป็นได้

เช่น น้องสาวบลิว อิโบว์อ่ะ ไม่เคยเห็นมันพูดกูมึง กับเพื่อนมันเลย

ยกเว้น เวลาเล่นเอ็มฯ กับมัน บางทีแม่งพูดกูมึง กับบลิว อิเวร !

ป.ล แต่ก็ให้อภัย เพราะบลิวก็พูดกับมัน ไม่ใช่พูดตลอด ส่วนใหญ่แทนตัวเองว่าพี่ แทนตัวมันว่า แก  ( บางทีก็แอบมึง )

ส่วนอิโบว์ก็พูดก่าบลิวว่า พี่บลิว  นู๋ ... อย่างนั้นอย่างนี้ เป็นต้น

พูดกันเล่นๆ ซะมากกว่า จะพูดกันแบบจริงจัง มันบ๊อแม่น มันบ๊อช่าย ฮับบ๊อด้าย

กับน้องสาว ดาแทนตัวเองว่าชั้น และเรียกมันว่าแก โคตรแบ่งชนชั้น 555
บางทีก็มีนะ คำว่าชั้นอ่ะ แต่ไม่บ่อย เพราะติดพูดว่าพี่ มากกว่า

ตั้งแต่เล็กๆอ่ะ

ป.ล ถ้าชั้นกับมึง จะเป็นการแสดงความหมั่นไส้เล็กน้อย งิงิ แต่ไม่มาก ก็พี่น้องกันนี่หว่า เนอะ

ผมก็พูดนะพูดกับเพื่อนในMsnผมก็พูด

แต่คุยกับสาวๆ ผมไม่พูด งิงิ เกย์ออก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8