หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56307 ครั้ง)
ใครจะไปอีกบ้างคะ คือว่า

ฝากซื้อหนังสือการ์ตูนเล่มนึง
 ฮือๆ~

ฝากจริงๆนะ
อยากได้คนที่ไปมีตติ้งด้วย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากได้คนที่ไปมีตติ้งด้วย

เหวอ (ไม่ได้แก้ไขข้อความเลยนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนูยอมแล้ว  ฮือๆ~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
แล้วมันยังไงเหรอคะ  งง
ก็จะได้เอาของง่ายๆไง

งั้นผมไปมี้ตติ้งแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เด็กไทยรักการเรียนรู้  (แจ๋ว แจ๋ว)

ข้อมูลที่ว่าคนไทยอ่านหนังสือประมาณ 6 บรรทัดต่อปี
ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแล้วเชื่อเห้อ  ยิ้มน่ารัก

等着

ข้อมูลที่ว่าคนไทยอ่านหนังสือประมาณ 6 บรรทัดต่อปี
ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแล้วเชื่อเห้อ  ยิ้มน่ารัก

เหลือปีละบรรทัดแล้วสินะครับ
 -*- ตอนนี้กำลังดองหนังสือที่เหมามาเมื่อวาน 8 เล่ม (แล้วจะจบเมื่อไหร่) ถ้าไม่เรียนซัมเมอร์ คงประมาณอาทิตย์นึง แล้วตอนนี้ล่ะ
เหลือปีละบรรทัดแล้วสินะครับ

ตล๊กกก ตลก  เหลือบ
ขำจะตายอยู่แล้ว

等着
หนังสือผมมีขายงานนี้ด้วย(ที่เขียนเอง) C04
(แต่ละแวกนี้อาจจะไม่มีคนอ่านงานแนวนี้ ^^_^^)

ส่วนหนังสือที่ผมมีส่วนแจมๆ มีทั่วไปหมดในงาน

ฝากซื้อหนังสือเล่มนึงสิ  ฮือๆ~

เย็นวันที่ 6 จะไป
พรุ่งนี้จะไปค่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พรุ่งนี้จะไปค่ะ  ฮิ้ววว
(เจอกันนะนานา)
เย็นวันที่ 6 จะไป

อยากไปวันที่ 6 เหมือนกันเลย  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17