หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56260 ครั้ง)
เป็นสารคดีท่องเที่ยวค่ะ
เดินทางไปที่ต่างๆ แล้วเอามาเขียนเล่าเรื่อง
เค้าก็เลยใช้รถไฟมาเป็นหน้าปกมั้ง
มันเป็นหนังสือทำมือน่ะค่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อาลิ้ม เพิ่งเห็นหน้าชัดๆ ก็หนนี้

// อาลิ้มเป็นหมอที่ไหนครับ

พี่ระจันปั่นผิดกระจู๋รึเปล่า  โวย

ได้เรื่อง
1. Imporvise (ของทรงศีล )
2. Mailbox (ของโตมร )
3. ความน่าจะเป็นบนเส้นขนาน 4
4. รวมเกล็ดเรื่องสั้นจากโจ ซีเคร็ทเอเจนท์ 1 - 2
5. ควันใต้หมวก
6. เอฟเวอร์รี่ติง เอฟเวอร์รี่บอดี้
7. เห็นถั่วงอกเป็นดอกบัว
8. lazy sunday
9. แมวสามสียอดนักสืบ เล่มใหม่ล่าสัด
10. ซายากะ เล่มใหม่ล่าสัด
11. วีรกรรมทำเพื่อเงินเล่มใหม่ล่าสัด

เหมือนจะมีอีกแต่ลืมชื่อว่าซื้ออะไรมาอีก แหะๆ ง่ะ

等着
พี่บิวตอบด้วยว่าอาลิ้มเป็น.... เกย์แอบ

กร๊าก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ไหนล่ะ กระทู้เผยผิวอาลิ้ม???  งั้นเหรอ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ก็พี่ป๋วยกะอาลิ้มน่ะเค้าทั้งคู่เป็น ....เกย์แอบ

等着
แฟนกัน
อาลิ้ม กับ ป๋วยเป็น คู่ฮอทใน โบรคแบ็ค บราเธอะ ครับ
รับประกันโดยเจ๊เอง  เกย์ออก
ตกลงกันเองนะ นุชไม่เกี่ยว  ฮิ้ววว

ตูก็ไม่เกี่ยว  เกย์แอบ

等着
อาลิ้ม กับ ป๋วยเป็น คู่ฮอทใน โบรคแบ็ค บราเธอะ ครับ
รับประกันโดยเจ๊เอง  เกย์ออก

ยอมรับว่าเป็นเจ๊ซะแล้ว ฮิ้ววว
เดี๊ยน มันพวกเมนสตรีมย่ะ
สนับสนุนกันนัก  ชิ

ปล.ไม่ได้เป๊นนนนนนนนนน~~~  ฮือๆ~
ผิดโดยตั้งใจแหละ พอดี เห็นพี่แอน เอาหน้าอาลิ้มมาเผย
ผมกับอาลิ้มมีกรรมเก่าค้างกันมา 5 ปีแล้ว
อาลิ้มค้างขนมผมสองถุง จนบัดนี้ยังไม่ยอมชดใช้(ฮา)

ส่วนป๋วย ตั้งแต่รู้ว่าผมรู้จักทุกคนในกองบรรณาธิการหนังสือ อัพเดท
ก็ไม่ทักผมในเอ็ม อีกต่อไป ^^_^^

ส่วนเรื่องงานหนังสือ ผมไปเดินไปเดินมา เดินมาเดินไป แต่ได้หนังสือน้อยมาก
อ้อ ใครเห็นหนังสือ ฟรีฟรอม มั่งไหม

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17]