หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กระติกน้ำร้อน  (อ่าน 14970 ครั้ง)
ขอขำกับรูปที่วาดหน่อย

สุดจะทน  กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เฮ่ย  ดูไม่ได้จริงอ่ะ

อ้อ  ลืมดูไป  น้ำลายไหลเป็นทางเลย

หื่น

หมีโหดดดด ->  หน้าแตก

ฮือๆ~ ขอโทษครับ ( แบร่)

อ่อ  เดี๋ยวเป๋  เข้าเรื่องละกัน

กระติกน้ำร้อน  ใส่น้ำเย็นได้ด้วย  ถ้าซื้อมาใหม่ๆ  แบบปั๊มน้ำ  กดทีเดียวก็เต็มแก้วได้

แต่  ด้วยสัญชาติญาณของมนุษย์ (รึปล่าว)  มันจะรอไม่ได้  เพราะรู้สึกว่าพอกดช่วงแรกๆน้ำจะแรงมาก  ดังนั้นจึงกดย้ำๆเพื่อให้น้ำไหลแรงตลอด  ซึ่งไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันเร็วกว่ากดครั้งเดียวค้างนานๆรึปล่าว

ใครช่วยทำวิจัยให้ทีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2006, 22:32 น. โดย Susansaraly » บันทึกการเข้า

โล่ง
ชองไม่ไฮโซต้องกดหลายๆทีค่ะ
แต่ที่รังหมีเป็นระบบสัมผัส  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ของผมทำงานด้วยเสียงครับ

"ไปเอาน้ำร้อนมาหน่อยเด๊ะ"

งบน้อย
ของผมมีเซ็นเซอร์รับเสียงครับ

"แอน ขอกาแฟถ้วยนึง น้ำตาลช้อนเดียวนะ"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าขี้โม้สิคะ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กาแฟเซนเซอร์
อย่าขี้โม้สิคะ  เกย์แอบ

อ่านไม่เข้าใจเหรอ โทษที ง่ะ
หมายถึงนายตูสั่งกาแฟน่ะ ได้แต่ครับ ครับ ครับ
แล้วก็เดินไปชงให้ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว๊างั้นตูก็เขียนผิดสิเนี่ย  ฮือๆ~

นิ๊ง~~~~ จริงๆ
กระผมชงกาแฟ ไม่อร่อยครับ เลยต้อง..

1.หาคนชงให้
2. ไม่กิน

ป.ล.ใครมีสูตรชงกาแฟ บ้าง..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2006, 23:58 น. โดย chaosuaa » บันทึกการเข้า

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ซื้อแบบ 3in1 มาชงสิคะ ไม่ต้องใช้ฝีมือและสมองใดๆทั้งสิ้น
ซื้อแบบ 3in1 มาชงสิคะ ไม่ต้องใช้ฝีมือและสมองใดๆทั้งสิ้น
มันแพง ครับ  แบบ 3in1 จะให้อร่อยต้อง 2 ซอง

ว่าแต่ ใครว่ากาแฟยี่ห้ออะไรอร่อยที่สุด ?

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
กาแฟ + นมช็อคโกแลต  ยิ้มน่ารัก
กาแฟเย็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4