หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยดูปาป้า มาม่า กันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 18067 ครั้ง)
เกิดไม่ทันเหมือนกัน  เกย์ออก
ทีแรกอ่านกระจู๋เป็น "เคยกินมาม่าของป๊ะป๋ากันหรือเปล่าครับ"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เฮ้ยยย ภาพติดเรทนะคั๊บบบ!!  โวย
เหมือนจะเคยเห็นนะ แต่ก็ไม่แน่ใจ ฮิ้ววว
เฮ้ย คิดมาก !!!!

หื่น

กาก
 ง่ะ  อ่านไปได้ไงเนี๊ยะ

แต่เรื่องรูปภาพ  เราคงคิดเหมือนกันว่ามันติดเรท  ฮี่...

เอ่อ  พี่แอนครับอีโมนี้   3cษ  บอร์ดนี้เค้าใช้ในสถานการณ์ไหนครับ

โล่ง
ไว้ใช้เวลาบอกรักราวกับจะทิ่มแทงหัวใจของฝ่ายตรงข้ามให้ขาดสะบั้นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ไว้ใช้เวลาบอกรักราวกับจะทิ่มแทงหัวใจของฝ่ายตรงข้ามให้ขาดสะบั้นครับ
3cษ
อย่านะฮ้า เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับ  จริงผมเข้าใจว่ามันเป็นการโชว์นิ้งกลาง  แต่ดูไปดูมา  เหมือนสัญลักษณ์ว่า  เฮ้ย  ลองอ่านปั่นข้างบนหน่อยจิ  ประมาณนั้นครับ

โล่ง
นิ้วกลางคืออันนี้ครับ เจ๋ง

ใช้ตอบกระจู๋ของบักเคน (ที่ตอนนี้ใช้ชื่อว่า ขี) หรือบักสาม (ที่ตอนนี้ใช้ชื่อว่าสาม)
หรือที่เด็ดสุดก็ใช้กับไอ้ตัวข้างบนที่ปล่อยมาอันนึงนั่นแล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 3cษ ฮิ้ววว 3cษ

มาสิ
 3cษ 3cษ

มึงมีมือขวาสองข้างหรอวะไอ้สาม
(กระจู๋ดีๆ เริ่มเหี้ยแล้วครับ  หน้าแตก)
หน้า: 1 [2] 3 4 5