หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยดูปาป้า มาม่า กันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 18070 ครั้ง)
เข้ากับถั่วดีไม่ใช่หรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 3cษ เหวอ

พูดตามตรงน่ะ

ผมขำกับการปั่นของพวกท่านจริงๆ

โล่ง
แล้วถ้าพูดทางอ้อมล่ะครับ  เกย์แอบ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้อม

กาก
อ้อมจริงๆ

ตามนั้นเลยครับ  ตามอ้อม

โล่ง
จำได้ค่ะ ตอนเด็กชอบดูมาก

ปาป้า มาม่า ที่เป็นพวกดินน้ำมัน สนุกดี  ปลื้ม
ตกหลุมอีกหนึ่งแล้วหละ อจวว.

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เคยดูตอนเด็กๆครับ
ตอนนั้นอายุประมาณ 5 ขวบ..... ห่าเอ๊ย ยี่สิบปีแล้ว (กูแก่จริงๆใช่ไหม)

จะฉายทางช่อง 11 ซึ่งตอนนั้นยังไม่มีการพากษ์ภาษาไทยลงไป
แต่เป็นการ์ตูนที่สนุกมากเลย ครอบครัวของปาป้ามาม่า จะแปลงร่างได้ทุกคน(ตัว?)

จะมี ทั้งหมด 9 คน (หรือเปล่า)
จะมีลูกสาว สามคน (หรือเปล่า)
นอกนั้นตัวผู้หมดครับ

จะมีฉายตอนเย็นๆ สนุกมั่กมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2006, 17:05 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
 ยิ้มน่ารัก น่ารักดี

นานๆ จะเข้ามาที
9 คน ลูกสาว สาม ครับขอบคุณครับ คุณแตน (ตูผิด) ฮือๆ~
 กรี๊ดดดดด
คุ้นๆ
แต่ไม่เคยดูแฮะ  งั้นเหรอ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เห็นมั๊ยกิ๊กยังคุ้นๆเลย ตูก็คุ้นๆ  กรี๊ดดดดด
ดิก กระดิกคลิก

บ๊าเบ้อขลิก~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถั่วดำถั่วเขียวถั่วเหลือง ตระกูลถั่ว กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดิก กระดิกคลิก

บ๊าเบ้อขลิก~

แปลงตัวกระดุ๊กกระดิ๊ก
หน้า: 1 2 [3] 4 5