หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยดูปาป้า มาม่า กันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 18043 ครั้ง)
โหลดจากเว็บบิทมา เป็นภาษาฝรั่งเศส
ดูแล้วนึกถึงตอนเด็กๆ

แต่พึ่งเคยดูตอนแรกของการ์ตูนเรื่องนี้

เอ่อ (ด้านล่างสปอยนะ  กร๊าก )

มันเป็นเมล็ดสีชมพูอยู่ใต้พื้นดิน โดนรดน้ำแล้วโตพรวดพราด กลายเป็นปาป้า เลยครับ

โอ้ว

กาก
บาบาปาป้า  กรี๊ดดดดด

ตอนเด็กๆเรียกการ์ตูนถั่ว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เออ จำได้ว่าเรียกว่าบาบาปาป้าเหมือนกัน

等着
ตัวอะไรน่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนเด็กๆดูแล้วกลัว ไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน

หน้าตามันน่ากลัว เหมือนพวก Sesame Street กับพวกตัวในร้านแมคโดนัล

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ไม่รู้จัก  แบบนี้แปลว่าเป็นการ์ตูนที่มีอายุร่วมกว่า ๑๙ ปีแล้ว

โล่ง
ตอนเด็กๆดูแล้วกลัว ไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน

หน้าตามันน่ากลัว เหมือนพวก Sesame Street กับพวกตัวในร้านแมคโดนัล

Sesame Street น่ารักจะตาย  ชิ

ลันล้า

<3.
 ฮือๆ~
ไอ้ถั่ว  กร๊าก
เกิดไม่ทันค่ะ
เดี๊ยววันมีตติ้งไรท์ไปแจกละกัน

ผิดที่ตูเกิดมานานแล้ว

กาก
เอาๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กรี๊ดดดดด เพิ่งรู้ที่มา ต้องรดน้ำด้วยเหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันคือ งง

(อ๊ะ  บอกอายุ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ตัวที่ใส่มงกุฎดอกไม้ทางซ้ายมือเรียกว่าถั่วดำได้ไหมครับ

เกิดไม่ทันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3 4 5