หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว f0nt คิดว่า ....  (อ่าน 7899 ครั้ง)
คนสมัยก่อนเค้าบอกว่าโลกแบน โลกเบี้ยว โลกบูดอะไรกันไปต่างๆนานา

แล้วเราก็สรุปกันได้ว่า โลกมันกลม

แต่ถ้าโลกใบนี้ไม่เป็นทรงกลม ทุกคนคิดว่ามันจะมีลักษณะแบบไหนกันเนี่ย

ทรงรีๆ ครับ แบบว่าโลกเบี้ยววววววว  เกย์ออก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทรงมหาดไทย ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
2 จู๋ก็เป๋แล้วครับ  กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รองทรง  เกย์ออก

ทำให้นึกถึงเรื่องเพื่อน และขบวนการเเคนจิ
ทำให้นึกถึงเรื่องแม้ว และขบวนการกู้ชาติ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่มใหม่ออกแล้วยังอ่ะครับ 20th century boy อ่านค้างไว้ก่อนเคนจิจะเปิดตัว

ปล.เล่มล่าสุดนี่เปิดตัวเคนจิใช่มั้ยครับ

โล่ง
ทรงเจ้า  ฮี่...

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่มีรูปทรง บูดๆเบี้ยวๆ ถ้าออกไปนอกโลก ไปยืนดูจากดวงอาทิตย์มองลงมาจะเห็นเป็นก้อนเล็กๆ ก้อนอะไรสักอย่าง ไม่ต่างจากก้อนหินในจักรวาล
รูปเหลี่ยมครับ
กร๊าก
เขาว่าโลกกลมกว่าลูกปิงปองอีกนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลมกว่าจริงๆรึปล่าวไม่รู้  รู้แต่ผิวโลกเนียนกว่าลูกปิงปอง   ลองเอาลูกปิงปองมาขยายให้ใหญ่เท่าโลกดิ

โล่ง
คิดว่าน่าจะเป็นทรง12เหลี่ยมค่ะ- -"

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
โลกไม่กลมนะ  หมีโหดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
icosahedral ครับ ...

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
หน้า: [1] 2 3