หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแย้ว  (อ่าน 20147 ครั้ง)
สวัสดีค่ะพี่ป้านก

มาเป็นร่มไทรของเด็กๆบ่อยๆนะคะ ลันล้า

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มาเป็นรากไทรก็ได้ค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
โอ้วววววววววววว ป้านกนี่เอง  ฮิ้ววว

สวัสดีค่า
อรสอบค่า เลยไม่ค่อยได้มาปั่น
(ดาวเยอะมาก)  ฮือๆ~

สอบสนุกมากเลย ลุ้นระทึกตอนแอบเปิดหนังสือดู
ร่างกายมันจะหลั่งสารแห่งความสุขออกมา
โว้ว กรี๊ดดดดดดดด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สวัสดีครับ

โอ้วววววววววววว ป้านกนี่เอง ฮิ้ววว

สวัสดีค่า
อรสอบค่า เลยไม่ค่อยได้มาปั่น
(ดาวเยอะมาก) ฮือๆ~

สอบสนุกมากเลย ลุ้นระทึกตอนแอบเปิดหนังสือดู
ร่างกายมันจะหลั่งสารแห่งความสุขออกมา
โว้ว กรี๊ดดดดดดดด หมีโหดดดด

คุณน้องขา...ถ้าแต่งงานแล้วไม่มีความสุข
ก็ใช้มุขนี้แล้วกันนะค้า.....

เป็นห่วงแอนนน..จัง

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
ป้านกไม่ต้องห่วงหรอกครับ ขนาดแอนนาแพร่ระบาด ลุงแอนเค้ายังรอดมาได้เลย

ตกลงว่า คุณแอนน ไม่ได้เป็นทหารอย่างเดียว
ยังซ่อมคอมฯเป็นอาชีพเสริมด้วยเหรอนี่..ว้าว  งั้นเหรอ

ที่แท้ป้านกก็เป็นคนวาดรูป4สาวรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงนี่เอง วาดสวยมากค่ะ เหมือนอีกต่างหาก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ที่แท้ป้านกก็เป็นคนวาดรูป4สาวรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงนี่เอง วาดสวยมากค่ะ เหมือนอีกต่างหาก

ไปดูจากไหนมาจ้ะหนุงหนิง

รายการผู้หญิงถึงผู้หญิง- -"

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ไปดูจากไหนมาจ้ะหนุงหนิง

หนุงหนิงอยู่นี่ค่ะ  กรี๊ดดดดด

ข้างบนนั่น นิ้งหน่อง  ฮิ้ววว

<3.
ขอความช่วยเหลือหน่อยซิ
ใครมีฟอนต์ที่เป็นรูปมด คือมดเรียงกันเป็นตัวอักษร
ขอหน่อย รีบใช้นะจ้ะ ทำลิงค์ให้ด้วยนะ หรือส่งมาให้ในเมล์ก็ได้

สวัสดีครับป้านก ผมมีแต่มดแดงที่ต้นมะม่วงที่บ้านกับมดแฟนเพื่อน ส่วนฟ๐นต์รูปมดไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ไหนด้วยอ่ะครับ ขออภัย  แป๊ะยิ้ม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เฮ้อ...เซ็ง งานนอกไม่มีให้ทำเลย เพราะไอ้ม็อบเฮงซวยน่ะซิ
คนเลยไม่กล้าลงทุน หุ้นก็ตก แล้วใครซวย
ก็..ไอ้คนอย่างเราๆเนี่ยไง..เมื่อไหร่มันจะเลิกกันซะทีวะ..จนแล้วนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมจนมาตั้งนานแล้วครับ

อ๊ะ สวัสดีครับป้า

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7