หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำนาน BATTLE R0YALE (แตกหน่อ)  (อ่าน 83720 ครั้ง)
ถ้าทำเรื่อยๆอาจโดนแบบชายคลองในเรื่องครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเห็นใจผมที่โดนแบบนั้นใช่ไหมครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีห่งมีห่วงกันด้วยแฮะ  เกย์แอบ
ก๊อพซี้เลี้ยว  ง่ะ  มาต่อได้แล้วบักก๊อพ ฉันรออยู่
เดี๋ยวนะ ขุดตอนเก่ามาอ่านก่อน

ตกไปอยู่หลืบไหนวะ
ขุม 7 หลืบบนสุดกับหลืบรองล่างสุดครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮือๆ~

อยากร้องไห้เป็นภาษาซิมบับเว่

พิมพ์เสร็จตอนตีสองครึ่งเมื่อคืน พอกดส่ง

This Page Cannot found

...

ไปทำใจนิดนึง  เศร้า
ฮือๆ~

อยากร้องไห้เป็นภาษาซิมบับเว่

พิมพ์เสร็จตอนตีสองครึ่งเมื่อคืน พอกดส่ง

This Page Cannot found

...

ไปทำใจนิดนึง เศร้า
ยินดีด้วยก๊อพ ว่าแต่ไม่มีผมอยู่ในตอนนั้นนะ เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ตอนนี้แต่งให้ตูโดนพี่กัมฆ่าตายแล้วใช่มั้ย  เกย์แอบ

(ในที่สุดก็ตระหนักได้ว่า ลืมล็อกอิน  กร๊าก)
ตอนนี้แต่งให้ตูโดนพี่กัมฆ่าตายแล้วใช่มั้ย  เกย์แอบ

(ในที่สุดก็ตระหนักได้ว่า ลืมล็อกอิน  กร๊าก)
กร๊าก

วิธีที่ผมชอบทำคือ
พิมพ์ในwordครับ พิมพ์เสร็จเซพไว้ (ถ้าไฟตก มันก็มีautosave)
แล้วค่อยcopyมาใส่
ไม่รู้หมาย่างทำได้ไหม ถ้าpasteไม่ได้ ก็ใช้ไอ้อีไปก่อน

ตูใช้วิธี Ctrl+C บ่อยๆ
ว่างๆ ก็แปะใน Editplus ถ้าโพสต์นั้นยาวเกินกว่าจะทำใจรับไหวในความฉิบหาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วิธีที่ผมชอบทำคือ
พิมพ์ในwordครับ พิมพ์เสร็จเซพไว้ (ถ้าไฟตก มันก็มีautosave)
แล้วค่อยcopyมาใส่
ไม่รู้หมาย่างทำได้ไหม ถ้าpasteไม่ได้ ก็ใช้ไอ้อีไปก่อน
textbox ธรรมดา paste ได้ครับ
แต่ถ้าเป็นพวก rich text editor ใช้ไม่ได้

อ้อ มีตัวนึงใช้ได้ tinyMCE

รอกิ๊งมาเขียนต่อ กรี๊ดดดดด

(+1) อ่านแล้วติด
 เอือม ก๊อพ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22