หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิมซิตี้ ๔  (อ่าน 17554 ครั้ง)
หูยยย ในฝันใครเค้าเล่นคอมกันล่ะครับ  หื่น

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หูยยย ในฝันใครเค้าเล่นคอมกันล่ะครับ  หื่น

ก็.... เปิดดูอันที่เพิ่งโหลดบิทเสร็จไงคับ  หื่น

แล้วก็...
อ๊อออ Final Fantasy VII Advent Children ที่มี Sub Eng นั่นเอง  เกย์แอบ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อ๊อออ Final Fantasy VII Advent Children ที่มี Sub Eng นั่นเอง  เกย์แอบ

ใช่ๆ คุ้ม ratio มั่ก  ฮิ้ววว

ทีิฟ่า~  หื่น
ปั่นกันสนุก 2 คน  ฮี่ๆ

~ ทิฟ่า  หื่น

คุยไรกันวะ  หื่น

Today you , Tomorrow me.
ทีิฟ่า~  หื่น

ชิ แต่ใหญ่สู้ของตูไม่ได้  ชิ
ไม่รู้เหมือนกันว่ะเฮีย  หื่น
มีคนเล่น Sims2 ป่ะคับ
เห็นมีคน post หน้าแรก ทำผมเอง skin เองแบบนั้นทำไงเหรอคับ -"-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2006, 14:49 น. โดย X Saint » บันทึกการเข้า
เชื่อว่าไปโหลดมาครับ

ผมเลิกเล่นตั้งแต่รู้ว่าพอเอาเซ็นเซอร์ออกก็เป็นแค่จุดดำ ๆ
เชื่อว่าไปโหลดมาครับ

ผมเลิกเล่นตั้งแต่รู้ว่าพอเอาเซ็นเซอร์ออกก็เป็นแค่จุดดำ ๆ

กร๊าก

ลุงเอ็กซ์คับ ทำเกมเพลย์ 2 ยังไง  กรี๊ดดดดด
กร๊าก

ลุงเอ็กซ์คับ ทำเกมเพลย์ 2 ยังไง กรี๊ดดดดด

ตอบไงอ่ะคับ ไม่รู้จะตอบไงอ่ะ ผมทำเองยังไม่เป็นเลย เป็นแค่ส่วนนึงของเกมเอง
ตอบไงอ่ะคับ ไม่รู้จะตอบไงอ่ะ ผมทำเองยังไม่เป็นเลย เป็นแค่ส่วนนึงของเกมเอง

เหอะๆ  เกย์แอบ

แต่ชอบงานลุงนะคับ  กรี๊ดดดดด

(อยากเล่น Burnout : Revenge ใน 360)
ผมไม่ชอบงานของลุงครับ เพราะผมเล่นไม่เป็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(อยากเล่น Burnout : Revenge ใน 360)

ผมไม่ได้ทำเกมนี้อ่ะ... ผมทำ Sims

ผมไม่ชอบงานของลุงครับ เพราะผมเล่นไม่เป็น

เชื่อคับ เพราะหนังสือก็บอกว่าอ่านแล้วปวดหัว...
ผมทำอะไรก็ไม่ดีไปหมด T_T

ว่าแต่ทำไมผมเป็นลุงไปแล้วหล่ะ   เอือม
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6