หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิมซิตี้ ๔  (อ่าน 17550 ครั้ง)
กร๊าก เออ ลืมไปพี่ท็อป

คนแถวนี้อายุ 25+ ก็เป็นลุงแล้วละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฉก 360 มาให้ซักเครื่องดิครับ  ลันล้า
25+ เป็นลุงหมดแล้วครับ

ลุง X  ฮี่ๆ
ลุงกาม  ฮิ้ววว
 กร๊าก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
มีใครเล่น CnC Zero Hour ป่าวคับ
หาคนเล่นด้วย ไม่ได้จะถามอะไรหรอกครับ
เล่นบ้างนิดหน่อยครับ

แต่ผมไม่ค่อยชอบ เพราะเวลาลงแผ่นก็อป ยังไม่ทันสร้างฐานนิวเคลียร์ก็ลงเต็มหัวแล้วครับ
ใครลุง  เหลือบ

ตูเพิ่ง สิบแปด~~~~  ฮิ้ววว
เหลืออีก 18 งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหลืออีก 18 งง
หน่วยเป็นวันครับ

ไม่ใช่........ ฮือๆ~
17 แล้วครับ
ขออนุญาตโพสซ้ำ

Spore
โดยลุง Will Wright ผู้สร้างเกมตระกูล Sim ห่าทั้งหลายแหล่

http://video.google.com/videoplay?docid=8372603330420559198&q=spore

ลองชมวิดีโอสาธิตได้ครับ ยาวประมาณครึ่งชั่วโมง แต่บรรเจิด น่าเล่นมากครับ  เกย์ออก
ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]