หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอคนมารยาททรามในโรงหนังไหม?  (อ่าน 26221 ครั้ง)
ถามหน่อยค่ะ

เคยเจอคนมารยาททรามในโรงหนังบ้างไหมคะ?   ง่ะ

เล่า ๆ ให้ฟังหน่อย

พอดีเมื่อวานไปดู 'เด็กหอ' มา
แล้วไอ้ข้างหลังมันเอาส้นตรีน มันถีบเก้าอี้ที่อิชั้นนั่งอยู่  ง่ะ

ถีบหลายรอบมาก ๆ!!!  โวย

ออกมา อิชั้นก็ไปยืนจ้องหน้ามันหน้าห้องน้ำ (ชาย) 
แต่มันหลบสายตา... หึหึ  เหลือบ

เลวยั้นเงา
ส่องกระจกก็เจอแล้วครับ  กร๊าก
บ่อยมากครับ

แต่มันถีบหัว ไม่ได้ถีบที่นั่ง
คนเอาเท้าถีบเจอบ่อยค่ะ ก็หันหน้าไปหาเลย

แต่ที่เคยเจอร้ายที่สุด

เอาส้มกับแม๊คเข้ามากินค่ะ

กลิ่นงี้ หอมหวนนนนนนนน

หิวเลยค่ะ

ไปดูเด็กหอมาแล้วเหมือนกัน ก็เจอคู่รัก 2 คนไปดูค่ะ แล้วฝ่ายหญิงก็น่ารักจริงๆ ถามนู่นถามนี่

เสียอารมณ์หนังผีเลย
 เอือม

ฮ่าๆ ฮือๆ
นี่ยังไม่นับไอ้พวกตดในโรงหนังด้วยนะ

เคยเจออยู่หน ตอนไปดูเดอะริง กลิ่นไส้เน่ามาเลย

เอาขรี้ตักใส่จาน ให้กรูแดกดีกว่าแบบนี้  ง่ะ

เลวยั้นเงา
 อ้วก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อืม  สงสัยผมต้องส่องกระจกดูตัวเอง

แต่สาบานได้  น้อยครั้งมากที่ต้องเอาเขาไปชนพนักพิงคนข้างหน้า  เพราะตัวใหญ่มาก  ส่วนใหญ่ก็จะเลือกแถวที่ยึดขาได้น่ะ

โล่ง
มีหลายครั้งแต่ที่ประทับใจที่สุดคือตอนไปดูเรื่อง ชัตเตอร์

ประหนึ่งว่าเป็นรอบของเด็กมัธยม (รอบนั้นมีเด็กเกินมัธยมแค่ 2 คนเองจริงๆ)

แล้วกรี๊ด โอ้ว .. พ่อง กรี๊ดประหนึ่งว่าเล่นเฮอร์ริเคน
แค่นางเอกจะบิดลูกบิด อิเด็กเปรตพวกนี้กรี๊ดแล้ว

จากจะตกใจ จะกลายเป็นถีบเด็กแทน

โรงหนังนะมึง ไม่ใช่ Dream World เหลือบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เอาไฟส่องหน้ามันครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
^
^
^

เค้าเรียกว่า "กรี๊ดเกินเหตุผล"

กายทิพย์กรูโดดถีบตั้งแต่มันกรี๊ดแรกแล้วแหละ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
เกิดมาเป็นคนตัวใหญ่ครับ เลยต้องนั่งแถวที่ติดทางเดินได้แถวเดียว
ไม่งั้นจะเกิดอาการ เข่ายันเบาะ แล้วพอหนังจบจะเมื่อยมากๆครับ

ส่วนที่เจอแบบอยากลากไปกระทืบมีสองครั้งเด่นๆ

คือมันไม่ลุกตอนเพลงสรรเสริญครับ เลยถามว่าคนไทยหรือเปล่า
มันบอกว่าคนไทย แล้วทำไมไม่ลุก คำตอบที่ได้กลับมาคือลุกทำไมขี้เกียจ
เลยระดมพลกับเพื่อน บอกมันว่ากรุณาออกจากโรงหนังเดี๋ยวนี้
ก่อนที่อะไรมันจะไปกระทบปากคนขี้เกียจ

ส่วนอันที่สองไปดูเดอะลอร์ดออฟเดอะริงภาคแรก
มันคุยตลอดคุยตั้งแต่ไตเติ้ล
เลยหันไปถามมันตรงๆว่าจะคุยหรือจะดูหนัง
ถ้าจะคุยไปข้างนอก โรงหนังต้องการความสงบ

พอพูดเสร็จมันเดินออกไปเลย มีคนตบมือให้ด้วย
รู้สึกปลื้มขจัดมารสังคมไปได้  ฮี่...

S♥NE - Goguma
^
^
^

มาปรบมือให้กับ แฮกริด ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ผมเป็นคนตัวเล็กครับ
เคยมี(คนตัวใหญ่กว่ามาก) คุยกันตอนดูหนัง
ทนอยู่ได้ประมาณสิบนาที

แล้วก็ตัดสินใจ(ตายเป็นตาย)กระซิบบอกพี่เขาว่า

ขอโทษครับ ผมดูหนังไม่รู้เรื่อง ช่วยลดเสียงลง(ไม่กล้าบอกให้เงียบ)ด้วยครับ

ได้ผลครับ พี่แกเงียบไปเลย
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อะไรก้ได้ ขออย่างเดียว อย่าเจออาซิ้มเสียงแหลมสำเนียงเจ๊กๆ พาลูกตัวเล็กๆ เข้ามาในโรงหนัง 2-3 คน  เอือม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เคยเจอแบบว่าพิงลงมาแล้วเขย่าตัว เพราะว่าเข่าเราติดข้างหน้า แต่ไม่ได้ดันเลยนะ แต่เค้าก็เขย่ามาชนเองอยู่ได้

แล้วอยู่ดีๆก็หันมาว่าเรา บอกว่าเอาเข่ามาดันทำไม

ขอโทษเถอะ กูไม่ได้ทำอะไรเลย มึงนั่นละช่วย(ตัวเอง)หยุดเขย่าเถอะ จะได้ไม่โดนเข่ากู

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10