หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวสาวก F0nt เรียนที่ไหนมั่งครับ  (อ่าน 100066 ครั้ง)
ผมเรียนที่ตั้งตรงจิตร ตอนนี้จะย้ายไปเรียนที่ วิทยาลัยราชพฤกษ์ แล้ว (เพราะตั้งตรงจิตรมีถึีงแค่ ปวส.2)

...
เรียน เซนต์โย ค่ะ ปลื้ม

ฮือๆ~
Assumption Convent
ข้างซ้ายเป็นโอเรียลเต็ล ขวาเป็นเพนนูซูเอล่า หน้าเป็นโบสถ์อัสสัม ข้างหลังเป็นแม่น้ำเจ้าพระยา
(ไหนๆเค้าตั้งมาแล้ว เอาซะหน่อย)

ศิลปากร บิดามารดรแดนนี้ เรารักปานชีวี มีน้ำใจไม่สิ้น

(เดี๋ยวจบเพลง ไม่เอาดีกว่า) เกย์แอบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เขตรั้วสีบลู สร้างความชื่นชู ณ.รูสะมิแล
น้อมดวงแดด้วยรักแท้และแน่นอน

คอหงส์เช่นกัน ร่วมจิตสัมพันธ์รักร่วมพระบิดร
รักร่วมใจเหมือนสิงขรมิเคลื่อนคลาย

เป็นสถาบัน เชี่ยวชาญในการศาสตร์ศิลป์
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กัลยาณีศรีธรรมราชครับ/ค่ะ

(ตอบแทนป้าปิ๊กด้วย  ฮิ้ววว)
อนุบาลหมีน้อย
ที่เดียวกับดา  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตอนนี้เรียนที่สoนรามครับ หัดทำฟoนต์ กับทำแฟลชอยู่  ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2006, 10:58 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
ที่เดียวกับไหมค่ะ

โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์
สาธิต มช
โรงเรียนไร้ัรั้วล้อม แต่เปี่ยมด้วยรั้วน้ำใจ
อยู่ในมอชอ อยู่ในมหาลัย

ด้านหลังเป็นดอย รอบๆเป็นตีนดอย

เฮาเป็นเด็กดอย  ยิ้มน่ารัก

โรงเรียนใกล้หลังมอ
เด็กหอจากต่างจังหวัดเยอะ

สาธิตมอชอ....สอนประสบการณ์...มากกว่าวิชาการ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นสถาบัน เชี่ยวชาญในการศาสตร์ศิลป์
ฮิ้ววว

เลื่องลืแระบือทุกถิ่น ทักษิณร้องมายยะฮี้~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่เดียวกับไหมค่ะ

โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์

หนิงด้วย  ลันล้า
พี่หลินฮุ้ยพูดเท่ห์เอามั้ง

เรียนเซนต์โยค่ะ
ข้างซ้ายเป็นซอยศาลาแดง ข้างขวาเป็น โรงพยาบาล BNH ข้างหน้าเป็น อารามคาแมล ข้างหลังเป็น คอนโด  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

(อ้ะ ทำไม ไม่หรูเหมือนเค้าบ้างวะ )

<3.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 26