หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 568

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวๆ  (อ่าน 1686862 ครั้ง)
ใครมีเคล็ดลับความงามมาบอกกันมั่งสิ จะได้สวยทั่วๆกัน

อย่างของอรนะ
วิธีที่ทำให้หน้าไม่มันไม่มีสิวด้วย

เอาผงพิเศษตราร่มชูชีะ เทผสมลงในครีมทาหน้า
ทาแล้วหน้าไม่มันค่ะ

อันนี้เพื่อนคิดสูตรเอง ใช้แล้วก็ไม่มันจริง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ของผม นอนให้มากกว่าวันละ6ชั่วโมงครับ
แล้วหน้าจะใสไร้สิว

ล้างหน้าด้วยสบู่วันละไม่เกินหนึ่งครั้ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อร  แต่หน้าดายังมันอยู่อะ
ต่อมไขมันทำงานดีเกินไป 

เอ่อ  เคล็ดลับความงาม
ถามสาวยาคูลท์ดูสิคะ

เอ๊ย อ่า  อืม เอ่อ  นึกไม่ออก
(จองที่ไว้ นึกออกจะกลับมาแก้)
อืม  อย่าแต่งหน้าบ่อยซิ  หน้าจะได้ใสๆ

โล่ง
ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าอ่ะค่ะ

สูตรพี่อรนี้น่าสนใจ ดูจากอวตารก็รู้ว่าใสแค่ไหน หุหุ  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
Avatar เชื่อไม่ได้หรอก  ใสเหมือนผีแคสเปอร์

โล่ง
โอ๋ยยย.. ฮือๆ~ ส้มแพ้ผงวิเศษตราร่มชูชีพอ่ะ

แต่ใบบัวบกนี่แน่แท้ สิวอักเสบนี่ชะงัดเลย

สูตรคุณยายเลยนะเนี่ย เจ๋ง

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ล้างด้วยเลือดเหยื่อที่ล่าได้ก็ดีนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ให้หมอแมวมาล้างหน้าให้  หื่น

แล้วสูตรใบบัวบกนี้ใช่ไงค่ะ

คือว่าสนใจ   ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ล้างหน้าหมี.................................................สำนวนใหม่..........

น้ำมะพร้าวครับ เอามาล้างหน้า

Today you , Tomorrow me.
เค้าว่าใช้น้ำตาลขัดหน้าก็ดี

จะดีเหรอ  น้ำตาลมันเป็นกรวดๆน่ะ  เดี๋ยวหน้าพังพอดี

รึว่าจะเล่นมุกหน้าหวานครับ   หุ หุ

ปล.เจ๊อรจะเอาสูตรไปให้หมีเล็กเหรอครับ  ก็เห็นหน้าตาพี่ก็ดูดีอยู่แล้ว

โล่ง
จะดีเหรอ น้ำตาลมันเป็นกรวดๆน่ะ เดี๋ยวหน้าพังพอดี

รึว่าจะเล่นมุกหน้าหวานครับ หุ หุ

ปล.เจ๊อรจะเอาสูตรไปให้หมีเล็กเหรอครับ ก็เห็นหน้าตาพี่ก็ดูดีอยู่แล้ว
[/color][/size]

หื่น

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 568