หน้า: 1 ... 414 415 416 417 418 419 420 [421] 422 423 424 425 426 427 428 ... 568

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวๆ  (อ่าน 1686554 ครั้ง)

น้องอร...

ขอขำทีึนึงนะ  กร๊าก
วันนี้ฝ่าความขี้เกียจของตัวเอง

แบกกาแฟลงมาจากเครื่อง กะว่าจะมาผสมกับครีมละขัดตัว

(ตามสูตรใน ค๊อส สะ โม่)

แต่ไม่มี Lifting Cream  ง่ะ

เดชะบุญ เหลือบไปเห็นสครับกาแฟสกินฟูดที่ซื้อไว้เมื่อสมัยเจ้าเมืองละโว้เรืองอำนาจ

(นานจนลืมไปแล้ว)

เลยเอามาผสมกันแล้วขัดตัวดู หืมมมมมมมมม

:07:ตูอยากกินตัวเองมาก กลิ่นน่ากินโพดดดดดดดดดดด

เดี๋ยวงวดหน้าลองเอากาแฟมาผสมไวน์ละขัดตัวดูดีกว่า

(สูตรไหนวะเนี่ยตู)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
คุณผู้หญิงเวลาถ่ายรูปทำไมต้องแลบลิ้น อะครับ ??

เขาอาจจะกลัวติดตาแดงจากคนดูภาพมั๊ง  เกย์แอบ

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
 เกย์แอบ

เขาอาจจะกลัวติดตาแดงจากคนดูภาพมั๊ง  เกย์แอบ

โอ้ว ความเชื่อสมัยก่อน  อู้ย..

ผมได้ยินมาจากยายนะครับเรื่องนี้  (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมได้ยินมาจากยายนะครับเรื่องนี้  (อิอิ)

ทีแรกนึกว่าจักรีหูไม่ค่อยดี เวลาใครพูดคำว่า "เลี้ยง" เห็นทำเฉยๆ
ได้ยินก็ดีแล้วฮะ ดีใจด้วย ลันล้า

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
อยากรู้ว่ามีใครเคยใช้คลิปต่อผมบ้างมั้ย แล้วดีรึป่าวอ่ะ คือเราอยากได้ แต่ไม่รู้ว่าใช้แล้วดีมั้ย

เพิ่งกลับจากทะเลมาค่า  เกย์ออก
โบ๊ะหน้าด้วย เบสคิสคู่ใจ + รองพื้นเรฟล่อนฝาดำ

ไปนั่งเอาหน้าตากทะเล กินซีฟู้ดเป็นชั่วโมงๆ
ลมแรง แล้วเหนียวหน้ามากกกกก  โวย โวย โวย โวย

ส่องกระจกหน้าแย่มาก
มัน ดำ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อยากทาแป้งมาก แต่กลัวอุดตัน กลัวสิว

ได้แต่นั่งเอากระดาษซับมันมาซับหน้า

แต่เอ๊ะ!!!!  โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

โหย หน้ากลับมาเด้ง เนียนใสเหมือนตอนแต่งใหม่ๆเหมือนเดิม  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
ของเค้าดีจริง ไม่ต้องเติมแป้งทั้งวันเลย  จ๊วบ

+

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล. หลังจากใช้ครีมเภสัชทาหน้ามาเกือบ 20 วัน หนังหน้าตัวเองดีขึ้น(มากๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2009, 17:07 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปกติหน้าอรก็ดีอยู่แล้วนิ หมีโหด~

แค่เบสคิสอย่างเดียว ทาทั้งวันไม่ต้องเติมแป้ง แค่ซับๆ ก็เด้งเหมือนกันนะ
ยังไม่กล้าใช้ rev ฝาดำ กลัวอุดตันสุดๆ
เบสคิสใช้แล้วอุดตันมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

ยังไม่เคยใช้เบสเลยล่ะ ตอนนี้ใช้รองพื้นแบบครีมของMAC อยู่ค่ะ ก็ปกปิดใช้ได้เลยล่ะ
แต่ไม่กล้าโบ๊ะทั้งหน้า รู้สึกมันหนาๆดูไม่ธรรมชาติน่ะ ตอนนี้กำลังมองหารองพื้น BB หรือ อะไรซักอย่างมาทดแทน
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2009, 18:28 น. โดย เบลล์ » บันทึกการเข้า

อยากใช้นะ แต่พอใช้แล้วแบบ เหงื่อออก ตลกสิ้นดี

แต่ถ้าเบสคิส มันดีเยี่ยงนั้น ก็น่าลองแหะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ใช่ๆๆ เหงื่อ ออกง่ายมากๆ เลยทำให้ไม่อยากใช้พวกรองพื้น เบส คอน ใดๆเลยล่ะ
กลัวมันละลายเยิ้มๆ ไม่เคยลองน่ะ

แต่หน้าไม่เรียบอ่า เลยอยากรู้ว่าคนอื่นใช้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง  อ๊าง~
จะได้ลองใช้ดูบ้างง่ะ  ฮี่ๆ

ถ้าใช้ mac มาแล้วอาจจะไม่ค่อยชอบ เบสคิส นะ
เพราะว่ามันไม่ค่อยปกปิด แต่ก็ช่วยปรับสีผิวได้และคุมมัน

bb ที่หลิงลองๆ มาหลายตัว ชอบของ ลีซองจู ที่ขายใน feresa สยาม
(ได้เอาเทสเตอร์มาลอง ซองสีชมพู จำรุ่นไม่ได้ แต่ที่รู้ๆ ไม่ใช่ pearl)
ในร้านนั้นมีหลายตัวให้ลอง ไปลองเล่นได้ พนักงานไ่ม่น่ากลัวเท่า BA ตามห้าง

พักนี้แต่งหน้าไม่ค่อยลงเบส ใช้กันแดดบีโอเร ขวดขาว ลงคอน แล้วลงแป้งเลย
ขี้เกียดแต่งเยอะๆ หนักหน้า

กันแดดบีโอเรที่มันเป็นเบสในตัวใช่มั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 414 415 416 417 418 419 420 [421] 422 423 424 425 426 427 428 ... 568