หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยโคกคูนตระกูลไข่ไปไหน  (อ่าน 7107 ครั้ง)
วันนี้ออกมานั่งดูช่อง 3  เปิดมาตอน 13.50  ด้วยความตกใจเล็กน้อย  ฮิคารุเซียนโกะมันมาได้ไงว่ะ  ทั้งที่ปกติต้องเป็นรายการ 108 คดีฮา 

แต่แล้วความช๊อกก็ถึงขีดสูงสุดเมื่อผังรายการตอนจบฮิคารุประกาศว่าบ่ายนี้ไม่มีโคกคูนแล้ว 

ขอถามชาวฟอนต์ที่เป็นแฟนโคกคูนตระกูลไข่ว่า  เขาย้ายเวลาไปวันไหน  ตอนไหน  ตอนเช้าหรือบ่าย  หรือย้ายช่องไปแล้ว

และรายการฮวงจุ้ยหมายเลข 8 ด้วยครับ  มันหายไปจากผังรายการตอนบ่ายด้วย 

ทั้งสองรายการเป็นสิ่งที่ผมเฝ้ารอคอยเป็นเวลา 1 สัปดาห์เพื่อจะได้เสพสุขกับมัน  แต่วันนี้ผมผิดหวังมากจริงๆที่มันเด้งไปโดยไม่บอกกล่าวล่วงหน้า  เพราะฮิคารุเซียนโกะมาเบียดผังเวลา  โธ่เอ๊ย  การ์ตูนของบริษัท  (มาอย่างไร  จำกัด)  มันเบียดเบียนผม  3cษ

โล่ง
อย่าถามคนในบอร์ดเลยครับ ห้าสิบเปอร์เซ็นไม่มีทีวีดู
ก็รอคำตอบของอีก 50% ที่เหลือไงกร๊อบ

รอคำตอบอยู่จ๊ะ

โล่ง
ผมมีทีวีดู แต่ไม่ได้ดูรายการที่ว่า

ไม่ทราบครับ

Today you , Tomorrow me.
มีทีวีดู แต่ไม่ดูทีวี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ห้าสิบเปอร์เซ็นที่เหลือคือมีแต่ไม่ดูไงพี่
รายการฮวงจุ้ยหมายเลข 8

มาตอน 14.45 - 15.30 น.

ส่วนโคกคูนฯ ไม่รู้ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Weekly Program
http://www.thaitv3.com/schedule/schedule.html

โวย

1 เปอร์เซ็นที่เหลือมาตอบแล้ว
พีชก็ไม่ได้ดูทีวีเหมือนกับคนอื่นๆอะแหละ ง่ะ

แต่ไปหามาตอบให้   ฮิ้ววว
ไม่รู้ต้นสายปลายเหตุของช่อง3

รู้แต่ว่าช่องห้าโดนตระกูลตาแม้นฮุบไปแล้วค่ะ เมื่อธค.-มค. ที่ผ่านมามีการปรับผังใหม่ยกแผง ทำให้ผู้ผลิตหลายค่าย หลายรายการรับไม่ได้ จึงขอถอนตัวออกเลยดีกว่า

(ท่านว่ามีนโยบายส่งเสริมอนิเมชันลงมา..........ลูกตาแม้นกินเรียบยกแผงรายการเลย)
อะไรคือ โคกคูนตระกูลไข่เหรอคะ?

งั้นเหรอ

Life isn't always made to order.
ขอบคุณพีซมาก  ลืมไปมันมีผังรายการนี่หน่า

โคกคูนตระกูลไข่คือ ซิทคอม ที่ตลกที่สุดในประเทศไทยตอนนี้ครับ

ปล.เช็คผังรายการแล้ว  สงสัยช่อง 3 ถอนโคกคูนย้ายไปอยู่ช่องอื่นแล้ว

โชคดีวันจันทร์ยังมีกล่องดำอยู่  ไม่งั้นคงนึกว่าเวิร์คพอยต์ทะเลาะกับช่อง 3

ปล.๑  มันหายไปจากสารบบรายการโทรทัศน์ไปเลยอ่ะ  search ใน google ก็ไม่มีข่าวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2006, 14:47 น. โดย Susansaraly » บันทึกการเข้า

โล่ง
ฮวงจุ้ยหมายเลข 8 มีตอนนี้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบดู  กรี๊ดดดดด

<3.
อย่าถามคนในบอร์ดเลยครับ ห้าสิบเปอร์เซ็นไม่มีทีวีดู

จริงๆแล้ว อาจเป็นแค่ผมคนเดียวเท่านั้นจริงๆ ที่ไม่มีทีวีดู ไม่มีจริงๆนะ
(มีแต่ คอม ตู้เย็น กับเครื่องซักผ้า ฮือๆ~)

ทหารเกณฑ์
หน้า: [1] 2