หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Hotmail  (อ่าน 11392 ครั้ง)
ถามหน่อยสิคะ
คือว่าเมื่อกี้ จะแก้ profileเมลให้เพื่อน ให้เป็นอเมริกา เพื่อจะเล่นเกมส์ใน MSN
แต่ว่า ลืมเปลี่ยนค.ศ. เกิด - -"
แล้วทีนี้ เค้าเลย ขึ้นมาอีกหน้านึงว่า
ให้ผู้ปกครองมาอนุญาตให้เล่นก่อนถึงเล่นได้้้ และเพื่อเป็นการยืนยัน
ให้ กรอก เลขบัตรเครดิต  อะ  หมีโหดดดด

แล้วเค้ามีอีกตัวเลือกให้เลือก ว่า
I'm adult why i seeing this page? . แล้วก็ทำเป็นลิงค์ให้คลิกเข้าไป

พอคลิกเข้าไป เค้าก็ให้กรอกเลขบัตรเครดิตเพื่อตรวจสอบอายุ  ง่ะ

จะให้ทำไงดีล่ะคะเนี่ย   ฮือๆ~

ป.ล.
- ใครเค้าจะไปกรอกง่ายๆ(วะ)คะ ไอเลขบัตรเครดิตเนี่ย  ง่ะ

<3.
แก้ Profile ใหม่ไม่ได้แล้วเหรอครับ

หรือไม่แก้แบบกำปั้นทุบดินก็คือ  สมัครเมลล์ใหม่

โล่ง
 ฮือๆ~

ขอบคุณค่ะ

<3.
อย่าทำหน้าร้องไห้ซิครับ  ผมไม่ใช่ Professional ในด้านนี้  คำตอบเลยกำปั้นทุบดินไปหน่อย  รอคนเก่งๆมาช่วยตอบก็ได้ยังไม่สายไป

โล่ง
งั้นก็ทำแบบเดิมอีกรอบแต่คราวนี้

ต้องไม่ลิมใส่ ค.ศ. เกิดที่มั่วๆ ไป

น่าจะได้นะ

ปล.ตลกดีให้ใส่เลขบัตรเครดิตเพื่อตรวจสอบอายุ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
คนมีบัตรเครดิตนี่  เป็นสกรีนคนอย่างแน่นอนแล้วว่าบรรลุนิติภาวะครับ  แถมบรรลุนิติภาวะแบบหาเงินเองได้ด้วย

ปล.ไม่นับพวกพ่อแม่มีเงินเอาบัตรเครดิตให้ลูกใช้นะครับ

โล่ง
เราว่ามันใช้ไม่ได้แล้วนะ ..
( เคยโดน - -' )

..
เคยมีเพื่อนลองสมัครเมลอายุมาก ๆ มาใช้ยืนยัน ยังไม่ได้เลย

สจ.ด้วยนะ ฮือๆ~

รู้สึกจะต้องสมัครใหม่ลูกเดียว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ยินดีด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อืม  อ่านๆดูแล้ว  คำตอบกำปั้นทุบดินของผมเหมือนจะเป็นคำตอบที่ถูกต้องของคำถามนี้น่ะครับ

โล่ง
หมีจริงๆค่ะคุณน้อง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช้ gmail เถอะครับ  ยิ้มน่ารัก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
โดนมาอันนึง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เวลาจะสมัครอะไรก็เถอะ ตูจะใช้อายุเยอะๆเข้าไว้
ไม่รู้สินะ เพื่อความปลอดภัย อีกอย่างก็คือเผื่อทางเว็บมันจำกัดอายุก็อดแดก
เวลาจะสมัครอะไรก็เถอะ ตูจะใช้อายุเยอะๆเข้าไว้
ไม่รู้สินะ เพื่อความปลอดภัย อีกอย่างก็คือเผื่อทางเว็บมันจำกัดอายุก็อดแดก
เกิด web มันบอกสำหรับอายุไม่เกิน 15 อะ  เกย์แอบ

มีด้วยหรือถามหมายเลขบัตรเครดิตเนี่ย ไม่น่าไว้ใจนะ ไม่เคยเจอ ระวังเจอ hotmail ปลอม  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: [1] 2 3 4