หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกใหม่แกะกล่อง  (อ่าน 10698 ครั้ง)
ของผมตัดนะ เมนูอังกฤษ ไม่เห็นมีปัญหา

(ไอ้ thai wbr patch ของ vuthi.blogspot.com อ่า)

ของเอ็งห่วยเองแหละห่าโอ
ใส่ อทช อะไรไปมั่งล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๋อ ผมดาวน์โหลดโปรแกรมอยู่ ตอนที่อ่านจู๋นี้แหละครับ
ก็ใช้ downthemall ที่พี่แนะนำนั่นแหละ  กร๊าก
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หายากนะกระจู๋แบบนี้ไร้สาระไปไร้สาระมาสุดท้ายก็จบด้วยสาระ(แม้จะน้อยก็ตาม) กร๊าก
ดีจ้า

หุหุ

ถือโอกาส ปั่นได้มั้ยเนี่ย

สวัสดีครับเด็กน้อย

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
ยินดีต้อนรับ
-1
ปกติไม่ค่อยลบใครหรอก
เดี๋ยวเกิดกระแสลบ ฟีเวอร์อีก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เล่น God Tower ด้วยหรอคะ

เล่นครับ ตั้งแต่สมัยมันยังมีแค่ 60 กว่าด่าน
ถึง 42 แล้วก็ตาย...อยู่...ตรงนั้น

คนครึ่งๆ กลางๆ ที่ทำอะไรไม่เต็มที่ซะที
นี่เอ็งก็ตายแล้วสิเนี่ย
กิ๊ง~~~~~~~

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 ฮือๆ~

เท้าตู
เข็มเท่าที่สามวาด

ทำจากตะกั่ว

หล่นทิ่มเท้าก๊อบซะแล้ว

ไม่กิ้งตูต่อหรอ อุตส่าห์ย้อมสีแล้ว
เข็มเท่าที่สามวาด แถมทำจากตะกั่ว

มันต้องดังงี้

ตุ๊บ

หน้า: 1 2 [3] 4