หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกใหม่แกะกล่อง  (อ่าน 10679 ครั้ง)
เ้อ้อ พึ่งหัดเล่นฟ๐รั่มกะเค้ามั่ง

ยังทำอะไรแทบไม่เป็นเลย คำสั่งอะไร ใช้ไม่เป็น ฮือ

ถ้าทำอะไรผิดไป ขอโทษด้วยนะครับ

ฮือๆ~

คนครึ่งๆ กลางๆ ที่ทำอะไรไม่เต็มที่ซะที
ผิิดตั้งแต่ตั้งจู๋นี้แล้วครับ

จะให้อภัยก็ต่อเมื่อไปอ่านfaqและแนะนำตัวให้ถูกจู๋
-1

ฝากเตือนสาวกที่เพิ่งสมัครใหม่ทุกๆคนว่า
บนหิ้งมีกระจู๋แนะนำตัว ซึ่งเป็นที่ๆเอาไว้ให้แนะนำตัวอย่างเป็นที่เป็นทาง

ป.ล.ลบจนเบื่อแล้วนะเนี่ย

ป.ล.อีกที   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนนะคะ ยิ้มน่ารัก
 โวย -1

ยินดีต้อนรัดฟัดเหวี่ยงครับ

มากันเยอะจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2006, 01:56 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
ผิิดตั้งแต่ตั้งจู๋นี้แล้วครับ

นั่นสิครับ
อยากร้องไห้ T^T

คนครึ่งๆ กลางๆ ที่ทำอะไรไม่เต็มที่ซะที

ดีค่ะ

-1 ที่ตั้งกระจู๋
-1 รับน้อง   เกย์ออก เกย์ออก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ยินดีต้อนรับครับ ยิ้มน่ารัก

ว่าแต่หลงมาจากไหนเอ่ย...
อย่าบอกนะว่าจาก.. musicmaew

กร๊าก

...
ไม่หรอกครับ
จริงๆ ดู www.iannnnn.com มานานแล้ว
เด็กโอลิมปิคคอมคนนึงแนะนำ  ยิ้มน่ารัก

ไม่หรอกครับ
จริงๆ ดู www.iannnnn.com มานานแล้ว
เด็กโอลิมปิคคอมคนนึงแนะนำ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก

ยังไงๆก็อ่าน FAQs ด้วยนะครับ
คำถามสุดฮิต อ่านก่อนตั้งกระจู๋ < มีแฟลชสวยๆอยู่ ลองอ่านได้
FAQs สำหรับ F0NT.L0AD
FAQs สำหรับแตกฟอง
สาวกใหม่ ทำอย่างไรบ้าง

ปล. ใช้ภาษาไม่วิบัติเลย  ยิ้มน่ารัก
+1 ดีกว่า
จำชื่อสาวกไม่ไหวแล้ว  อ้วก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เล่น God Tower ด้วยหรอคะ
หวัดดีึ่ค่ะ +1

สวัสดีครับ-1
บัรคดีสัวส
บัรคดีสัวส
เล่นไร

หน้า: [1] 2 3 4