หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ดู ITV กันมั๊ย  (อ่าน 13059 ครั้ง)
กะทะทองแดงล่ะครับเฮีย

อันนี้ของพื้นๆ ครับ ^^_^^

เดี๋ยวนายซ่าท้าเด็กแนวจบก็คงเลิกดู อ๋า! ไม่ซิ ยุทธการกะทะเหล็ก วันเสาร์ก็สนุกดี ฮิ้ววว

อะ เรื่องที่จะมาต่อจากนี้ก็สนุกนะ
pride สนุกมากๆๆๆๆ  ดาดูไปสามรอบแล้ว
แต่ไอทีวีมาฉายก็จะดูอีก เพราะทาคุยะหล่อมั่กมากกกกก

ปล. สนุกจริงๆนะคะ เพราะเพื่อนดาที่มันไม่บ้าญี่ปุ่น และเกลียดภาษาอังกฤษ
มันยังทนนั่งดูเลย (ที่ดามีมันซับไตเติ้ลอังกฤษ)
ดูแต่ แดจังกึม   ชิ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อะ เรื่องที่จะมาต่อจากนี้ก็สนุกนะ
pride สนุกมากๆๆๆๆ ดาดูไปสามรอบแล้ว
แต่ไอทีวีมาฉายก็จะดูอีก เพราะทาคุยะหล่อมั่กมากกกกก

ปล. สนุกจริงๆนะคะ เพราะเพื่อนดาที่มันไม่บ้าญี่ปุ่น และเกลียดภาษาอังกฤษ
มันยังทนนั่งดูเลย (ที่ดามีมันซับไตเติ้ลอังกฤษ)
สนุกจริงๆเหรอครับดา เห็นนางเอกหน้าคุ้นๆ ใช่คนที่เล่นเรื่อง สูตรรักข้าวห่อไข่หรือเปล่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ใช่ค่ะ

สนุกจริงๆค่ะ
เห็นบอกว่าที่ญี่ปุ่นเรตติ้งกระฉูด
(ไม่แน่ใจว่าเป้นเพราะทาคุยะหรือเปล่า)
แต่มันสนุก
จะดู ITV ก็ต่อเมื่อ....
1. มีหนังน่าดู
2. ดาราคนโปรดออกรายการทางช่องนี้
3. การ์ตูน
4. ไม่มีอะไรให้ดูแล้ว  เลยดูช่องนี้

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
แม่บอกว่า

"ห้ามดู ทีวีในยามวิกาล"  กร๊าก

BBcode เอิ๊ก~
ดูITV ตอนจะดูสาระแนจังดึก กับดูFMAค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ตอนนี้ดูซีรีย์ญี่ปุ่น ช่องไอทีวี 5ทุ่มเสาร์อาทิตย์น่ะ ที่ติวเด็กแสบเข้าโตไดน่ะ
เพื่อนโหลดมาดูก็เลยได้ดูไปกะมันด้วย สนุกดี หลังจากไม่ได้ดูซีรีย์ญี่ปุ่นมานาน
 ยิ้มน่ารัก
แม่บอกว่า

"ห้ามดู ทีวีในยามวิกาล"  กร๊าก

ถ้าดูแล้วจะถูกจับส่งโรงเรียนประจำรึเปล่า เป็นเด็กหอ ไอ้มืดหมี

ทหารเกณฑ์
เหอะๆ

ไอทีวีนี่ดีครับ ข่าวเร็วที่สุด ดูอย่างที่ซึนามินะครับ ไอทีวีก่อนใครเลย

ข่าวเข้ม จิงนะครับ

อย่างข่าวลำไยน่ะครับ สุดยอดเลยครับตามข่าวได้สะใจมากเลยครับ ขุดคุ้ย ลึกจิงๆครับผม

แต่ข่าวที่ไอทีวีดีมากเลย

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
ตอนสึนามิ เนชั่นเร็วกว่าครับ
แต่วงคนดูดันแคบกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
^
^
^
ไม่รู้ว่าประชดหรือเปล่า

แต่เรื่องสึนามิ จริงๆแล้ว เนชั่นแชลแนลที่รายงานก่อนใครครับ

ทหารเกณฑ์
ตูว่าเสียงตะโกนของชาวบ้านแถวนั้นเร็วกว่า..
ไม่ประชดสิ
เนชั่นมันเร็วกว่าอยู่แล้ว
แต่ทุนสู้ไอทีวีไม่ได้
คนเลยไม่จำกัน

เขาคงไม่ได้อยากปิดทองหลังพระหรอก
แต่แขนเขาสั้น เอื้อมไม่ถึงข้างหน้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4