หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ดู ITV กันมั๊ย  (อ่าน 13081 ครั้ง)
จริงๆแล้ว ^ หมายถึง ผมชี้ไปที่ บอมบ์
แต่ว่าตาแอนมาตัดหน้าซะก่อน ก็เลยขี้เกียจแก้ ชี้ตาแอนแม่งเลย

ทหารเกณฑ์
ไอทีวี ห้าทุ่ม ถึงเที่ยงคืนวัน ศุกร์-เสาร์ นะคะ
(โฆษณาจริงเลยวุ้ย)
หนังญี่ปุ่น โฆษณาไม่ค่อยมี ดูได้ต่อเนื่องมากๆ ชอบๆ
ว่าแต่มันจะเจ๊งป่าววะเนี่ย
เหอะๆ

ไอทีวีนี่ดีครับ ข่าวเร็วที่สุด ดูอย่างที่ซึนามินะครับ ไอทีวีก่อนใครเลย

ข่าวเข้ม จิงนะครับ

อย่างข่าวลำไยน่ะครับ สุดยอดเลยครับตามข่าวได้สะใจมากเลยครับ ขุดคุ้ย ลึกจิงๆครับผม

แต่ข่าวที่ไอทีวีดีมากเลย

ยืนยันตามพี่แอน เนชั่นโคตรเร็วเลย
ส่วนเรื่องลำยวยลำไยลำใยอะไรนั่น
เขาไม่กล้าทำต่อหรอกครับ 

หน้า: 1 2 3 [4]