หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊ง~  (อ่าน 14498 ครั้ง)
 ฮี่ๆ

ไอ้กิ๊ง~ เนี่ยมันเริ่มขึ้นเมื่อตอนไหนวะก๊อพ
มาแถลงไขหน่อยเร็ว

เดี๋ยวสาวกเขาจะงง  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
กัมยังไม่พอใช่มั้ย  ฮือๆ~

เออ จะว่าไป ตูก็ลืมไปแล้ว เอาไอ้คนเล่นมาดิ
ใครเล่นคนแรกหว่า

กิ๊ง~~~

เริ่มสนุก  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ช่วยบัญญัติเป็นศัพท์ของฟอนต์ไว้เลยค่ะ

ไม่งั้นเด็กรุ่นใหม่เข้ามา..จะงงนะคะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
คุ้ยจู๋พจนานุกรมแป๊ป

พจนานุกรมมีจู๋ด้วยหรอ

เอ้า

กิ๊ง~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~*
ไอ่นี่

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,3076.0.html

อันนั้นตูรู้นานแล้ว

แต่มันอยู่ในยุคมืดนะ จะทำไหวหรอเฮอะ
นั่นสิ

เจอแต่ละคำ สมัยพระเจ้าเหายังรุ่งเรือง

เมื่อกี้เพิ่งซ่อมไปได้นิดหน่อย

มาเดี๋ยวตูช่วย ตูแก้จากหลังมาหน้านะ

น่าจะรวมไปอยู่หน้า Faqs ด้วยนะ
อย่าไปป้ายสีน้ำเงินแ้ล้วกัน
ช่วยบัญญัติเป็นศัพท์ของฟอนต์ไว้เลยค่ะ

ไม่งั้นเด็กรุ่นใหม่เข้ามา..จะงงนะคะ   กรี๊ดดดดด

อย่าว่าแต่รุ่นใหม่เลย
รุ่นลุงยังงง
ไม่ได้เข้าไม่ถึงวัน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มันเพิ่งเล่นกันเมื่อสา... สี่ชั่วโมงที่แล้วครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6