หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เกลียด?  (อ่าน 14393 ครั้ง)
ก็อย่างที่พี่แอนเคยบอก ถ้าเค้าตบแก้มขวา ให้ฮุคซ้้ายคืนไป
เอากลอนเมื่อกี๊ ---- ท้ากสิน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เกลียดใครก็อย่าไปยุ่งกับเขา
เสียสุขภาพจิต

เหมือนเกลียดตะขาบ ก็อย่าไปใกล้มันครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไมยะอี้ !! เอ๊ะ ผิดป่าว

ถ้าคนอื่นเกลียด ก็ ช่างเค้าค่ะ ไม่ชอบง้อใคร   หมีโหดดดด

(หรือจะเป็นนางเอก เดินไปเข้าไปถาม ... เธอๆ เธอเกลียดเราทำไมหรอ เราจะได้เอาไปปรับปรุงตัว ...)

<3.

(หรือจะเป็นนางเอก เดินไปเข้าไปถาม ... เธอๆ เธอเกลียดเราทำไมหรอ เราจะได้เอาไปปรับปรุงตัว ...)

ไอ้คนที่เข้ามาถามอย่างเงี้ย มันน่าหมันไส้ยังไงก็ไม่รู้เนาะ
ก็ถ้าถูกเกลียดมั่้ง.. ประสบปัญหานี่เหมือนกัน  ง่ะ
เราไม่ชอบมัน แล้วมันก็ไม่ชอบเรา
ต่างคนต่างอยู่สบายใจดี
 ฮิ้ววว
ถ้าคนอื่นเกลียด ก็ ช่างเค้าค่ะ ไม่ชอบง้อใคร   หมีโหดดดด

เกลียดหัวเธออะ

เปลี่ยนซะนะ

ได้จ้ะ แล้วเราจะไปปรับปรุงนะ  กรี๊ดดดดด

<3.
ได้จ้ะ แล้วเราจะไปปรับปรุงนะ กรี๊ดดดดด
นางเอกมากกกกกกกกกกก

รับน้ำสัมมั้ยคะ
ดีค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ทำมุk เราแป๊กตลอดเลย

555+ (อิอิ)

(นางเอกอีกแล้ว หัวเราะเรียบร้อย  กรี๊ดดดดด)

<3.
555+ (อิอิ)

(นางเอกอีกแล้ว หัวเราะเรียบร้อย กรี๊ดดดดด)

พี่แอนเคยบอกว่าอีเมะ  (อิอิ) ก็เหมือน  คริคริ แหละ แต่กระแดะกว่าอะ กร๊าก
ดังนั้น นางเอกอย่างเราไม่ควรใช้นะจ๊ะหนิง ลันล้า
 :21:อีแมะนี้เป็นพวกขี้อายและนิยมความรุนแรงจึงต้องกัดมือตัวเองครับ
 :43:ส่วนอันนี้กำลังขูดหินปูนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6