หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เกลียด?  (อ่าน 14394 ครั้ง)
พี่แอนเคยบอกว่าอีเมะ  (อิอิ) ก็เหมือน  คริคริ แหละ แต่กระแดะกว่าอะ กร๊าก
ดังนั้น นางเอกอย่างเราไม่ควรใช้นะจ๊ะหนิง ลันล้า

โอเคค่ะ  คริคริ

:21:อีแมะนี้เป็นพวกขี้อายและนิยมความรุนแรงจึงต้องกัดมือตัวเองครับ
 :43:ส่วนอันนี้กำลังขูดหินปูนครับ
ส่วนเคน ...

ขอบคุณค่ะ  ง่ะ

<3.
อีแมะขูดหินปูน กร๊าก
ก็ทำใจไม่ให้เกลียดละ เพราะความเกลียดทำให้เราไม่มีความสุข

ให้อภัยได้ ... ( แต่จะจำไว้ )  ฮี่...

สาธุ ...

นานๆ จะเข้ามาที
สาปแช่งให้ตายวันตายคืน   หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]