หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Hackfest 2006  (อ่าน 11694 ครั้ง)
ง่ะ

ยอมค่ะยอม
ไอ้เคนนี่เหมือนคนโรคจิตเลยนะครับน้องวี
ไอ้เคนนี่เหมือนคนโรคจิตเลยนะครับน้องวี
เหมือนคนโรคจิต หรือเป็นคนโรคจิต ชี้ชัด ๆ กรั๊บบบ

[ว่างให้เช่า]
เหมือนเคนโรคจิต หรือเป็นเคนโรคจิต ชี้ชัด ๆ กรั๊บบบ
เหมือนนกันน่ะแหละครับ ไม่ว่าจะเหมือนเคนโรคจิต หรือเป็นเคนโรคจิตก็เหอะ

อืมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ง่ะ

แล้วเคนไปทำอะไรมา... ถึงติดลบแล้วล่ะ
คิดถึงน่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นมี Ruby on Rail ด้วย
ถ้ายังหาวิทยากรไม่ได้ ก็ปั้นเหน่งไง เจ๋ง

ทหารเกณฑ์
งั้นตูไปเปลี่ยนชื่อเป็นวิภาวีดีกว่า  ลันล้า
งั้นตูไปเปลี่ยนชื่อเป็นวิภาวีดีกว่า  ลันล้า
อย่าถ่วงเปอร์เซนต์ความน่ารักครับ

เป็นรมิตาก็ได้  เกย์แอบ
5555

(+1)
(เป๋แล้ว เละแล้ว)
มาไม่ทัน เป๋ซะและ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คุยอะไรกันเหรอคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีจริงๆ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หน้า: 1 2 [3] 4