หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้ ปณ. 888  (อ่าน 14669 ครั้ง)
อ๋อออ  ตู้ ปณ. 888 นี่เอง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 เฮ้ย!? อย่าพูดเรื่องนี้เลย   ฮือๆ~ เพิ่งโดนข่มขืนจิตใจไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

คิดดูดิ ตั้ง 5 ใบนะ  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
(พรวด)
อ้วกกระจาย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สามหน้าแล้ว หมอแมวเพิ่งจะอ้วกเหรอคะ
(แบบว่า งงมาก ต้องค่อยๆกลับไปหาสาเหตุการอ้วก)
รีบ ๆ ส่งกันนะจ๊ะ (ขุด)

[ว่างให้เช่า]
ฝันเหอะ
ค่าไปรษณียบัตรตั้งสองบาท
ตาลๆ แฟนตาลใช้ปืนรุ่นอะไรวะ?

กระสุน อะไรนะ พาราเบลั่ม อะไรเนี่ยแหละ
กี่ มม. นะ ยิงทะลุ หรือเปล่า?

เออเดี๋ยวแฟนตาลก็เดินหาก๊อฟง่ายแหละ
ตามกลิ่นอวกเอา
ฝันเหอะ
ค่าไปรษณียบัตรตั้งสองบาท

สามบาท ?
สามบาด ?
เจ็บมั้ยเร่ เดี๋ยวเอาทิงเจอร์ไปราดแผลให้

แอลกอฮอล์ราดเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แอลกอฮอล์ ไม่ดีต่อสุขภาพ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แอลกฮอล์  70%  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
แอลกฮอล์  70%  ไอ้มืดหมี
ใช้ alcohol 120% สิครับ copy แผ่นติด protect ได้

แถจนเป๋เลยครับ 999

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กามิกาเซ่ครับ
กินแล้วเป๋ ในวันปีใหม่
หน้า: 1 2 [3] 4