หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: แง้ๆๆ เกรดตก พ่อด่าหัวแน่ๆ  (อ่าน 20400 ครั้ง)
นำหน้าด้วยตัว z ด้วย  เกย์แอบ
-1รับพี่ค่ะ ยิ้มน่ารัก

(....อินานาจะตกแหล่ไม่ตกแหล่แล้ว  ฮือๆ~)
(ปล.กดเกรดเรอะนั่น  โวย)

ปล.พ่อโหดแฮะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
(-1 ฐานหมั่นไส้)

นั่นเรียกว่ากดเกรดหรอคะT-T

คล้ายๆแม่นิ้ง เพียงแต่แม่นิ้งจะบ่นเฉยๆ

คิดดูสิ ได้46เต็ม50 ระดับสายคะแนนมากสุด49 บอกว่าไม่ได้เรื่้องเลย ทำไมไม่ได้ท็อบ(อีโมช็อคแทบสิ้นใจ)
แล้วทุกวิชาของนิ้งมันก็คะแนนดีนะ แต่ว่ามันไม่ใช่สูงสุดไง แม่ก็จะบ่นว่า พี่ยังมีท็อบตลอดเลย ได้รับเกียรติบัตรเพียบ แล้วทำไมลูกไม่เห็นได้ท็อป(บ หรือ ป)บ้างเลย ไม่ตั้งใจใช่ไหม(อีโมรู้สึกสงสัยในความคิดแม่เป็นที่สุด)

ก็มันคนละคนนี่คูณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณ!!
แล้วไอ้ท็อปเนี่ยไม่ใช่เรื่องที่มนุษย์ทั่วไปเค้าทำได้นักหรอก- -"

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ช่วงที่นิ้งเข้ามาที่นี่บ่อย ๆ นิ้งเองก็ไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เลย

เป็นเพราะหมกมุ่นกับคำว่าท็อปของแม่รึเปล่า
3.46 เกือบโหล่  ง่ะ ง่ะ

ไม่อยากจะเล่าเลย ว่าตอนม.ต้น มีครั้งนึง

ที่ 1 ในห้องได้แค่ 2.2 เศษ ๆ  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
(-1 ฐานหมั่นไส้)

นั่นเรียกว่ากดเกรดหรอคะT-T

คล้ายๆแม่นิ้ง เพียงแต่แม่นิ้งจะบ่นเฉยๆ

คิดดูสิ ได้46เต็ม50 ระดับสายคะแนนมากสุด49 บอกว่าไม่ได้เรื่้องเลย ทำไมไม่ได้ท็อบ(อีโมช็อคแทบสิ้นใจ)
แล้วทุกวิชาของนิ้งมันก็คะแนนดีนะ แต่ว่ามันไม่ใช่สูงสุดไง แม่ก็จะบ่นว่า พี่ยังมีท็อบตลอดเลย ได้รับเกียรติบัตรเพียบ แล้วทำไมลูกไม่เห็นได้ท็อป(บ หรือ ป)บ้างเลย ไม่ตั้งใจใช่ไหม(อีโมรู้สึกสงสัยในความคิดแม่เป็นที่สุด)

ก็มันคนละคนนี่คูณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณ!!
แล้วไอ้ท็อปเนี่ยไม่ใช่เรื่องที่มนุษย์ทั่วไปเค้าทำได้นักหรอก- -"

เหมือนกัน
ไอเรื่องชอบเอาเราไปเทียบกับพี่เนี่ย
เทียบอยู่ได้ไม่เลิก สมองคนเราไม่เท่ากันซะหน่อย  ชิ

(เกรดเฉลี่ยของพี่พีชตั้งแต่ป.1-ม.6 คือ 4.00 ได้เกียรติบัตรเกือบหกสิบใบ)
 เอือม ถามหน่อยเหอะ ใครจะไปทำได้
ถามหน่อยเถอะครับ ได้ท็อปห้อง แ่ต่ไม่รู้ชื่อนายก

เรียนไปทำเหี้ยอะไรครับ
(เกรดเฉลี่ยของพี่พีชตั้งแต่ป.1-ม.6 คือ 4.00 ได้เกียรติบัตรเกือบหกสิบใบ)

คน?  ไอ้มืดหมี
หมอกิ๊พก็ได้เหมือนกัน

ทำให้พ่อมานั่งเขม่นลูกชายคนเล็กอยู่เนี่ย

ตูซวยทุกงาน
เหมือนกัน
ไอเรื่องชอบเอาเราไปเทียบกับพี่เนี่ย
เทียบอยู่ได้ไม่เลิก สมองคนเราไม่เท่ากันซะหน่อย  ชิ

เอือม ถามหน่อยเหอะ ใครจะไปทำได้

พี่พีชไง
ช่วงที่นิ้งเข้ามาที่นี่บ่อย ๆ นิ้งเองก็ไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เลย

เป็นเพราะหมกมุ่นกับคำว่าท็อปของแม่รึเปล่า
เพราะว่าเพิ่งหัดต่างหากเล่าาา

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
อย่าเสียใจครับ ผม ม.4 เหมือนกัน ยังได้ 3.14 เอง

ปล.ผมเรียนไม่เก่งแต่โง่ครับ
หมอกิ๊พก็ได้เหมือนกัน

ทำให้พ่อมานั่งเขม่นลูกชายคนเล็กอยู่เนี่ย

ตูซวยทุกงาน

ใช่ น้องชอบถูกเอาไปเทียบกับพี่

เซ็งจริงๆ  ง่ะ
ใช่ครับ เห็นด้วยครับ

(แต่ก็ห่วยกว่าจริงๆนะ อันนี้ต้องยอมรับ  ง่ะ)
แล้วใครจะรู้บ้างว่าความฉลาดในโครโมโซมของพ่อน่ะ

มันไปตกอยู่กับพี่หมดแล้ว
แล้วใครจะรู้บ้างว่าความฉลาดในโครโมโซมของพ่อน่ะ

มันไปตกอยู่กับพี่หมดแล้ว

เฮ้ย!? มึงด่าเรอะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7